Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabadiliko ya Tanzania yataanzia Arusha................

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by harakat, Nov 2, 2011.

  1. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Kuna kila dalili kwamba mabadiliko ya Tanzania yataanzia Arusha kutokana na kuqwa na mbunge
    mwenye uthubutu na mpenda watu lema pamaoja na kuwa na serikali ambayo inampelekesha
    ili ashindwe kufanya kazi zake na wananchi wa Arusha tumchoke "hatutachoka kamwe haki daima"
     
  2. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Mkuu umekosea njia?mbona huku tena!
     
  3. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    MMH!haya ya CDM sijui DCM mi nayaogopaga!!
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Safari moja huanza nyingine kwahiyo kama Arusha wameanza itaendelea kusamba mkoa hadi mkoa na baadae TZ nzima
     
  5. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Mzimu wa Azimio la Arusha!
     
Loading...