Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabadiliko ya speed ya internet

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Paje, Nov 16, 2011.

  1. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2011
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    wakuu naona speed ya internet ya airtel imekuwa tishio hapa mjini. inafika hadi 5Mbps. inadownload mb 200 ndani ya dakika 9. kuna mwengine amepata kitu kama hicho au miye tu nina bahati?
    angallia attachements hii hapa chini airtel.jpg

    na nikitumia dashboard ya mobile partner inaonesha ni 3.9G instead ya HSPA. hii wanamaana inakaribia 4G. kwa wale wanaotumia modem za tigo wanavuka 3.1Mbps? mie natumia modem ya safaricom . speed yake hadi 7.2Mbps lakini mwisho wangu kuona ni 5Mbps.
     
  2. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #2
    Nov 16, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    I don't get it. Unasifia airtel but attachment in Tigo? Am I missing something?
     
  3. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,631
    Trophy Points: 280
    Natumia modem ya airtell, sasa hivi mb 400 natumia kwa siku mbili tu bila kudownload kitu chochote, wakati kabla ya hapo nilikuwa natumia karibu wiki mbili. wizi mtupu sitaki kuwasikia kabisa hawa kenge, na huenda nikauza hii modem yangu.
     
  4. King2

    King2 JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Yaani mb 200 ndani ya dk 9., hiyo ni speed ya kobe.
     
  5. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    airtel haiwezi kufikia hiyo spidi hata kwa tambiko. ila wana kila sababu ya kukulipa
     
  6. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    hiyo ni lini mkuu coz jana usiku wa manene kabisa ambapo users ni wachache niltumia airtel coz ni bure na speed yake still was the same as usual only 2.30 Mbps iyo ndo average. Na apa kwangu airtel iko full kabisa
     
  7. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kachakachua modem hiyo ya tigo ili itumie line zote
     
  8. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #8
    Nov 17, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Shekh wangu unatumia bando gani?
     
  9. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #9
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    na hiyo milugha yenu ya kiteknohama mpaka mmenisteam out, nlitaka kuchangia basi nimeghairi sasa
     
  10. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #10
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    ila kiukweli kuanzia jana, speed ya airtel imeboreshwa kiasi chake tofauti na mwanzoni
     
  11. wa kutambua

    wa kutambua Member

    #11
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mie airtel nawasifu spid ni nzuri kiasi kwamba unajisahau kama uko tz
     
  12. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #12
    Nov 17, 2011
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    yes dear you are missing something. hiyo tigo ni dashboard tu (software tu) ila line ilokuwemo ni airtel. angalia chini kabisa kushoto utaona imeandikwa HSPA airtel TZ. modem yangu ni safaricom ya kenya, dashboard ya tigo, na simcard au internet yenyewe ni airtel TZ.
    sasa nahisi utakua umenielewa
     
  13. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #13
    Nov 17, 2011
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135

    huo wako ni ukaidi wa jogoo sio kuku, au unahitaji ushahidi kamili. mtu ashakuvua nguo kwa nguvu bado unataka ushahidi kuwa ana nia ya kukubaka? nimeshakuwekea mpaka attachments what else you need to believe it? come to my home ili upate ushahidi kamili ujionee kwa macho.
     
  14. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #14
    Nov 17, 2011
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    karibu kila siku, ninapoingia net mara tu jua linapozama. kabla ya saa 5 usiku. kwani baada ya hapo mie huwa nimeshalala. usiku wa manane haunikuti nimelalal. labda modem yangu ni kiboko ya matatizo(safaricom ya kenya) na modem zenu za ki TZ hazina uwezo huo. he he hee. just a joke
     
  15. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #15
    Nov 17, 2011
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    weye upo nchi gani? usije kuwa hupo tz halafu ukafananisha intenet ya ulaya na ya TZ. ndani ya nusu saa unadownload full movie ya 600 MB.
    kuna net gani hapa tz yenye kiburi kama hicho?
     
  16. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #16
    Nov 17, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Vipi EVDO za TTCL speed yake ikoje?
     
  17. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #17
    Nov 17, 2011
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    utaniuzia bei gani? au tubadilishe sema unataka nikupe modem ya mtandao gani hapa TZ. maana karibu modem zote ninazo ila sina ya airtel tu. he heee hee
     
  18. bigboi

    bigboi JF-Expert Member

    #18
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 253
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    AIRTEL WAJE NA UNLIMITED PACKAGE YA MONTH TUHAME TIGO KABISA WA CHARGE SAME KAMA TIGO TUONE NANI ATABAKI TIGO MIMI AIRTEL SAA SABA SAA SITA MCHAMA DOWNLOAD SPEED MPAKA 300Kbps
     
Loading...