Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabadiliko ya mawaziri: Ufujaji wa pesa za umma waanzia ikulu kwenye sherehe ya kuwaapisha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by fundimchundo, May 8, 2012.

  1. f

    fundimchundo Senior Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Jul 23, 2010
    Messages: 144
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mapambo Ikulu kwenye SHEREHE za kuwaapisha mawaziri vimegharimu kiasi gani?
    Mawaziri hao na Naibu wao WAMEAPISHWA au WAMETAWAZWA?
    Ufujaji wa pesa za umma unapoanzia Ikulu siku ya kwanza ya mawaziri kuanza kazi, kunaashiria utendaji wa aina gani?
    Ikulu inawapa ujumbe wateuliwa kwamba huko waendako, wakasherehekee.
    Kwa nini Rais Kikwete asingesikia kilio cha Watanzania wanaochukizwa na sherehe zisizoisha za Serikali yake huku wanafunzi nchini mwetu wakikosa vifaa kadha wa kadha?
    RAIS KIKWETE ATAJIREKEBISHA LINI?
     
  2. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Hoja yako ni nini?? asingefanya mabadiliko ya baraza mngesema wee!!! sasa kafanya mnaleta gubu la nini?? mpendweje? akifanya mnasemaasipofanya mnatukana..mibongo kama vinyonga!
     
  3. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Haiwezekani Mawaziri waapishwe bila shamra shamra hata kidogo.
     
  4. M

    Moony JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mapambo.... hivi nani ana tenda ya kupamba Ikulu? anatoa stakabadhi akilipwa analipa kodi? tunataka hili nalo liwekwe wazi.
     
  5. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mambo mengine ni chuki tupu kwa sherehe ya Ikulu mapambo yalikuwa ni ya kawaida sana....sema lingine
     
Loading...