Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MABADILIKO YA KWELI YATALETWA NA CUF-TZ-Bara.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kivia, Dec 28, 2010.

  1. K

    Kivia JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    CUF ndo chama peke chenye msimamo na ndio kitakacholeta mabadiliko-hadi katiba mpya. Wanachama wake huwa ni watiifu na hujitoa saana ktk maandamano. CHADEMA wanachama wao huwa ni waoga na wakitishwa kidogo tu na polisi huwa hawajitokezi kwa maandamano. "HONGERA CUF KWA MAANDAMANO YA KUWAS rasim ya katiba mpya"
     
  2. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2010
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Duh, kumbe! Cuf hao?
     
  3. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,312
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    una maanisha Ccm b au?
     
  4. k

    kayumba JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hongera kwa wanachama (CUF) wote na wananchi waliojitokeza kufanya maandamano ya kukabidhi Rasimu ya katiba mpya. Lakini viongozi ni bora wawe wanaambatana na wananchi katika maandamano. Husaidia kutuliza watu endapo tukio lisilotalajiwa litatokea wakati wa maandamano.

    Je jeshi la polisi limeona tatizo gani kwa haya maandamano mpaka liwapige mabomu ya machozi?



     
  5. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Haya cuf, ndio italeta mabadiliko tz bara bila kutumia viongozi wake waliokaa ofisini, huku wafuasi wao wakipigwa mabomu na polisi
     
  6. L

    LAT JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    pongezi na wewe kwa kuwatoa kafara wenzako.... ukisikilizia ulipo nini kitatokea..... nahisi wewe si mwanaharakati.... ulitakiwa kutuelezea live yaliyojiri katika maandamano hayo.... kumbe umetake cover kama Maalim SFH na Prof. IL.... hongera kwa unafiki
     
  7. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wanaoshirikiana na nguruwe kula shamba????? I doubt it.
    Heroism on command, senseless violence, and all the loathsome nonsense that goes by the name of patriotism - how passionately I hate them!

     
  8. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,459
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    haikufaa rangi,
    Je itafaa chokaa?

    CUF wasubiri kuonja futari mwezi wa Ramadhani tu.
     
  9. K

    Kivia JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    MSIWABEZE CUF, NA SIO LAZIMA VIONGOZI WOTE WAHUDHURIE MAANDAMANO MTATIRO ALITOSHA KUWAKIlisha. Je Ni Chama gani kingine kimeshawahi kufanya maandamano hapa tz zaidi ya CUF ? "CUF BADO NDIO Chama cha upinzani chenye muelekeo.
     
  10. V

    Victor malisa Member

    #10
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hao CUF hawana lolote kwani ni vibaraka wa CCM.Mbona wakati wa kusaka mapinduzi ya kweli kwenye uchaguzi mkuu waliwasaliti wapinzani wenzao na kwenda upande wa CCM.Swala la rasimu ya Katiba mpya si hoja ya Cuf tu ila hata vigogo wa ccm wamependekeza hilo.Hivyo CUF hawana jipya zaidi ya kuwa vibaraka wa ccm wanatuzeshea cheusi chekundu
     
  11. K

    Kivia JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    HAKUNA UNAFIKI WANA DHATI YA KWELÍ. UNAFIKI UPO CHADEMA- wanakubaliana kususia hotuba ya kikwete hapo hapo wanapingana, week moja TUMEMTAMBUA KIKWETE[no msimamo] NGOJA NIWAKUMBUSHE "CUF" walisusia kutomtambua Rais SALMIN-miaka 4, na wawakilishi waligoma kuingia barazani na walikosa hata POSHO ZAO NA WALIBAKI NA MSIMAMO ULEULE. Sio chadema na kina zitto wenu na unafiki.
     
  12. papason

    papason JF-Expert Member

    #12
    Dec 29, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Hao walisha olewa (tena ndoa ya mkeka) na CCM hivyo hawawezi kumpinga mmeo wao kwa lolote
     
  13. k

    katitu Senior Member

    #13
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Si kweli hizo ni fikra potofu kwako.ninaamini kuna kitu kinatafuna mindset yako.mabadiliko ya kweli yataletwa na watanzania wenyewe na si chama chochote cha siasa kama unavyodhani.
     
  14. g

    ganzel Member

    #14
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Dah! broo unapotea, katika kitu ambacho tunapigania hata sisi chadema ni mabadilko ikiwemo kuondoa umwinyi wa katiba kukipa chama tawala uwezo kutawala pekeyake hata kama imeshinda kwa tofauti ya kura moja.

    kwa maana hiyo huenda nasisi kikatiba tukashirikiana na hawa nguruwe ndugu yangu sawa?

    ni mfumo wa kidemocrasia ulokubalika kimataifa usijali ndugu yangu angalia nchi kama Kenya na Zimbabwe.
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Dec 29, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hakuna chama Kama CUF hujui kuna muafaka? Hao ni CCM B na changa la macho! Chama gani ofisi kwa misikiti?
     
  16. g

    ganzel Member

    #16
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    oya acheni ushabiki wa ajabu! mnapobishana wapinzani kwa wapinzani mnakua mnawapa hawa mazalimu mwanya wa kuendelea kutukandamiza. lets support each other, big up CUF but i hope wabunge wenu pia wataikubali rasimu yetu ya katiba itakayowasilishwa bungeni, apo tuko sawa au vipi broo.
     
  17. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #17
    Dec 29, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wameshindwa Zanzibar waweze bara !!!!!!!!!!!!!!? Pamoja na muafaka bado hawana tume huru na ushindi wao wa raisi uliporwa tena huku wamengaa macho
     
  18. papason

    papason JF-Expert Member

    #18
    Dec 29, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Tena siku ile walitishwa kidogo tuuu( tawanyikeni kwa amani!) wakakubali kuachia ushindi wa Uraisi wa nchi tunayoitawala ( Zenyi),
     
  19. g

    ganzel Member

    #19
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kaka punguza jazba CUF pia wapinzani kama sisi labda njia walizopitia wewe binafsi hurdhiki nazo lakini ni njia ambazo zinatumiwa na mataifa mbali mbali hasa ya kiafrika kwa kujua Vyama tawala havikubali kutoka madarakani kidemocrasia angalia Kenya na Zimbabwe.

    mimi ni Chadema sina uhakika kama CUF ofisi zao msikitini but naijua ile ya Buguruni ambayo ni makao makuu.
     
  20. papason

    papason JF-Expert Member

    #20
    Dec 29, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Utawajua CU..F kwa kuvaa ngozi ya kondoo na kumbee ni nguruwe mwituu tuu
     
Loading...