Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabadiliko ya Katiba na Mahakama Huru Kenya Ya Msulubu Rais Mstaafu Moi kwa Kupora Ardhi ya Mkulima

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kanga, Aug 10, 2012.

  1. kanga

    kanga JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,011
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ndugu zangu tushiriki vema katika kutoa maoni bora kwenye tume ya mabadiliko ya katiba nchini inayoendelea kukusanya maoni nchini ili kuleta katiba na utawala bora.Zoezi kama ilo liliofanyika nchini Kenya baada ya uchaguzi mwaka 2007 ambapo vyombo huru vya haki na katiba viliundwa ili kulinda utawala bora nchini Kenya ambapo taasisi kama Mahakama,ofisi ya DPP,AG zimewekwa huru sana kiasi kwamba hakuna mwanasiasa anaweza kuzifanyia mchezo mchafu kama ilivyokuwa zamani au kama ilivyo hapa nchini Tanzania.Matokeo ya mabadiliko hayo rais mstaafu wa kenya Prof.Moi amesistishwa umiki wa ardhi ekari 100 alizopora toka kwa mkulima mzungu na Mkulima alikimbilia mahakamani na hukumu kutolewa jana.(NTV, KENYA).
    hatua hiini funzo kwa viongozi waporaji na mafisadi nchini na hatua kama hizo zitakuwa zinachukuliwa mara baada ya katiba yetu mpya 2014 ya kuondoa Rais Mungu na Mfalme ambaye kila kitu ni yeye kuanzia kuteua Karani mpaka mpishi.
     
  2. D

    DK BABA Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    mkulima muzung?
     
Loading...