Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabadiliko ya binadamu...

Discussion in 'Jamii Photos' started by Wilbert1974, Sep 26, 2012.

  1. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mxcpbest_funny_pics_14.jpg

    Haya ndo mabadiliko yetu?!
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    yetu yako wewe na wazazi wako.
     
  3. m

    makubazi JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2014
    Joined: Feb 15, 2013
    Messages: 2,055
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ama kweli la kuvunda huwa halina ubani
     
  4. G

    Goboshi Member

    #4
    Oct 8, 2014
    Joined: Jul 15, 2013
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nikiangalia avatar yako na hicho ulichokipost napata picha Fulani ...... n'way ni vema umetuweka wazi juu ya hatua mnazopitia wewe na familia yako.
     
  5. kashesho

    kashesho JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2014
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 4,169
    Likes Received: 429
    Trophy Points: 180
    ndio kitu gani hicho?
     
  6. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2014
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Uuuuwiiii... Mecheka hadi machozi...
     
  7. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2014
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kwa hivyo weye sio binadamu au vipi?
     
  8. G

    Goboshi Member

    #8
    Oct 10, 2014
    Joined: Jul 15, 2013
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijui kwenye hizo stage umefikia ipi mkuu. Mi ni zao la creation
     
  9. black sniper

    black sniper JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2014
    Joined: Dec 10, 2013
    Messages: 4,082
    Likes Received: 1,015
    Trophy Points: 280
    Duu umemlaaa mpaka umemuota
     
  10. nzalendo

    nzalendo JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2014
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 6,986
    Likes Received: 1,840
    Trophy Points: 280
    Salaam mkuu nimeona location yako hapan shaka waweza kuwa na habari kuhusu sehem inayoitwa kitimbiriu(lango la mbinguni)sehemu ambayo inasemekena ndio mwafrika wa kwanza alibatizwa hapo kwenye chem chem au water falls.
    waweza pata picha ya hiyo sehem tafaadhali?
     
  11. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2014
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hiyo ya pili kabla ya kuwa kitimoto!!!
     
Loading...