Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabadiliko MUHIMU ndani ya JF

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Invisible, Feb 13, 2010.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Feb 13, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Wakuu,

    Nasikitika kuwatangazia kuwa tunahamisha data kutoka Center moja kwenda nyingine. Hii itasababisha nameservers kubadilishwa na hivyo kwa wale ambao wanaitembelea JF mara kwa mara huenda wakawa anapata shida kuwa haipatikani.

    Hii inaweza kuwagharimu wengine masaa 24 hivi mpaka nameservers zibadilike sawasawa kwao.

    Kila jambo tunalifanya kwa dhamira njema kabisa.

    Tunaomba tutakapofunga kwa muda, mtu afanye ku-CLEAR COOKIES, na kuondoa CACHES kwenye browser yake.

    Inakuwa ngumu kuelekeza kila mmoja jinsi ya kufanya hivi, naamini mtu unaweza kumwuliza mtu wa karibu jinsi ya kufanya kitu kama hicho, uliza katika google "How to clear cookies and clear caches on my computer" kisha utaelewa namna gani ya kufanya.

    Tunaomba radhi kwa usumbufu utakaojitokeza. Usumbufu huu utajitokeza tena 2011 mwezi kama Aprili hivi...
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    thanx
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Feb 13, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,394
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    beam me up scottie!! energize!
     
  4. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #4
    Feb 13, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Naomba utueleze faida ya ku-CLEAR COOKIES na kuondoa CACHES ili tujue sababu ya kufanya hivyo!
     
  5. Pipiro

    Pipiro JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 302
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Google utapata maelezo na faida yake. Kwa lugha rahisi inasaidia kufuta kumbukumbu zilizohifadhiwa baada ya kutembelea tovuti tofauti.
     
  6. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #6
    Feb 13, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Huko kufuta kumbukumbu ndio faida au hasara?
     
  7. O

    Omumura JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Tumekupata mkuu!
     
  8. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #8
    Feb 13, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Asante kwa taarifa.
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Feb 13, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    hivi ni gender sensitive
    au sensitiv??????
     
  10. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #10
    Feb 13, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,394
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280

    hahahah utabondwa!! nilifikiria ni ajenda sensitive!
     
  11. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #11
    Feb 13, 2010
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,071
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Kweli atabondwa kwani Tangazo/Habari kaiweka kwenye siasa
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Feb 13, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    ha ha ha nafikiri ni
    ama gender sensitive au ajenda sensitiv.......lol.......
     
  13. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #13
    Feb 13, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Po ndagha linga asikututulagha,
     
  14. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #14
    Feb 13, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    The boss we mchokozi sana nimeshakuona..Kumbuka ID zina limitation of words kama jina lako ni refu sana halikubali.Ni Gender Sensitive,Invisible ksema atanibadilishia..lakini pia ni boss sensitive.
     
  15. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #15
    Feb 15, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Choka mbaya... hakuna kulala!
     
  16. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #16
    Feb 15, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,394
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    Invisible, Nenda kale na kalale... nimewatuma vijana wakuletee chakula huko sijui kama wataweza kukuona..
     
  17. PainKiller

    PainKiller Content Manager Staff Member

    #17
    Feb 15, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Take some painkillers !
     
  18. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #18
    Feb 15, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    You know I cannot sleep mkuu... Not possible for now!
    Thanks PK, taken some :)
     
  19. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #19
    Feb 15, 2010
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,953
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 180

    Invisible

    Pamoja na kufanya hii kazi ya kuhamisha etc. etc. Kuna members more than 15000 mbali ya wale wanaopitia tu. Huwezi kufanya tangazo in one day na kufunga that same day, fikiria vile vile time difference and not only that you can e-mail all members in one click. Well what can I say, BRAVO for what you did.
     
  20. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #20
    Feb 15, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mkuu ilikuwa URGENT, na hata sisi tulitamani kutoa muda wa kutosha. Unapoona kunakuwa na kushtukiza hivi ujue si kawaida, zimamoto haihitajiki lakini inapotokea ujue basi kuna jambo mkuu wangu. Lakini yote ni katika kuongeza ufanisi.

    Labda nitumie fursa hii kuwaomba kuwa baada ya masaa kama matatu yajayo mtupe fursa ya lisaa limoja la kurekebisha kitu kimoja tu; cha mwisho ambacho ni muhimu kwa walio Tanzania na kwingineko ambako internet iko slow, tuongeze loading speed ya JF!

    Itasaidia SANA, tukivumiliwa kwa muda huo tu basi tutakuwa tumekamilisha zoezi zima kwa ujumla. Kuna mambo mengine vigumu kuwaeleza moja kwa moja hapa... Sababu wengine mnajua na wengine hamtataka kujua!
     
Loading...