Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabadiliko makubwa ktk muhimili wa mahakama tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by FDR.Jr, Jul 9, 2012.

  1. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,264
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kwanza SASA ni wazi tayari mahakama imepata mtendaji wake mkuu na currently muhimili huu uko ktk mchakato wake rasmi wa kujipanga, kwa kuanzia tetesi zinasema mchapakazi,mwanamichezo (former soccer player -mazao fc iringa) mwanasheria makini ndg yetu amevaa namba tatu kiutendaji akiwa nyuma ya Mkuu wa muhimili huo mh. Jaji mkuu na wasaidizi wake Jaji Kiongozi na Majaji, namba 2 kimuundo anakuwa ni mtendaji mkuu wa mahakama, mteule huyu si lazima awe nguli wa sheria ,huyu keshateuliwa na rais na ki hadhi anafanana na Katibu wa bunge na.3 yeye anauvaa unadhimu mkuu ktk kada ya sheria ndani ya judiciary ,hapa ni lazima uwe nguli unayeishi na kuhudumu ktk muhimili huu wa kusimamia upatikanaji wa haki ndipo tunamuona kijana wa makamo si mwingine ni Chief registrar of Court of Appeal formely known as RCA mh.ignace kitusi amevaa safari buti za mh. Jaji mutungi francois........tafadhari niwaombe wenye full details ili wamwage latest hapa jamvini hasa new organization chart ya judiciary tanzania na wateule wake kwenye kila kona......maana nasikia tayari mh. Jaji mkuu ameteua safu yake,hongera sana comrade kitusi.
     
  2. T

    TOWASHI JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu,mbona umeandika haraka haraka kama unaoga nje vile........Tulia andika tena ili ueleweke
     
  3. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,264
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hahaaaaaaaaaaaaa asante ila nakuruhusu ui edit kwa kuijazia nyama ikae kimkao wa kujipulizia manukato wacha nirudi kuoga mie
     
Loading...