Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabadiliko Katiba ya CCM Yamelenga Kumwengua Lowassa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Feb 14, 2012.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa nazungumza na mtu mwenye cheo cha juu sana ccm akaniambia mabadiliko ya katiba ya CCM ni moja ya mikakati ya kumwondoa Lowassa katika kinyanganyiro hivyo akina Nape wameshinda round ya awali.

    Kwamba Lowassa ana nguvu sana na ukimpeleka Halmashauri kuu na Mkutano mkuu atashinda. Mkakati ni kumwondoa katika ngazi ya kamati kuu lakini kisiki alikuwa Mkapa na viongozi wengine wastaafu akiwamo Karume. hivyo kuwaondoa hawa Wazee kamati kuu ni kuondoa nguzo ambazo zingemtetea Lowassa wakati wakijadili jina lake likatwe. Na pia anasema mkapa ndie kiongozi mwenye nguvu na msimamo zaidi ndani ya chama hivyo ilikuwa muhimu kumwondoa katika nafasi za maamuzi. Akabainisha jinsi Nyerere alivyoingila mchakato wa kumpata Mkapa ni kwa kuwa alikuwa mjumbe wa vikao vya maamuzi otherwise asingefanya hivyo.


    Kwa wale wanaokurupuka watasema ni hadithi ya kutungwa, sawa tu ila anayeweza kuwaza vizuri ataona mantiki ya taarifa hiyo
     
  2. K

    KAMANDA HANGA Senior Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lowasa kashika robo tatu ya wajumbe wote nec hivyo basi piga ua bado atawasumbua; haitakuwa rahisi kivile wanavyopanga kumwengua. Hiyo ni hatua lakini bado kazi ipo kwani yule fisadi kadhamilia na kajipanga
     
  3. mpiganiahaki

    mpiganiahaki Senior Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    mimi toka muda nilitegemea hayo kufanyika . . .
    Hii ni kutokana na ukwel kuwa jk sasa ni hasimu mkubwa wa Lowassa
     
  4. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,768
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Kwanini hawataki Lowassa awe Rais?
     
  5. N

    Nono ze utamu Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    It gets a time inabidi iwe hvyo ili mabadiliko yaonekane.
     
  6. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa bila kuhusisha tetesi, ni dhahiri kwamba haya mabadiliko ni ya kumbeba Lowasa wala siyo kumuengua. Hawa wazee waliondolewa ni wale wenye msimamo na maamuzi thabiti juu ya kile wanachokiamini. Kuwemokwao ndani ya vikao vya maamuzi kulikuwa kunatia shaka juu ya nini utakuwa msimamo wao juu ya Lowasa. Na sasa wajumbe waliobaki wote Lowasa anawamdu!!!
     
  7. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Halafu msisahau kuwa JK pia ana ajenda yake. Anajaribu kurahisisha njia kwa yule anayemtaka amrithise madaraka.
    Lakini naona watakatana mapanga huko
     
  8. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,195
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280

    If they segregate him he will separate them
     
  9. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwani wewe unamtaka?
    [​IMG]
     
  10. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2012
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Huo uchaguzi wa 2015 labda waamue kuiba kura juu kwa juu zaidi ya walivyofanya 2010 ndiyo mgombea wa CCM atashinda. Otherwise hii ngoma safari hii ni ya CDM. I can bet on that!!

    On the other hand CCK inakuja kuimaliza CCM!!
     
  11. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #11
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kwa sababu ni fisadi namba moja tz
     
  12. M

    Mkolakumwezi Member

    #12
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu mpango ukiwa hivi basi itakua safi kwani huyu Fisadi simpendi hata kidogo.
     
  13. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #13
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Usihofu hata hadithi zinamafunzo! Cha msingi ni kuwapongeza wanao panga mkakati huo,pamoja na mikakati ya kifedha inayofanywa na EL Kuteka wajumbe na taasisi fulani muhimu naamiini maombi ya JK-N YATAMFUNGIA MLANGO TARATIIIIIIBU Mpaka kieleweke at the end,hao wanaomkaribisha katika issues zao wengi wao ni wanafika wa nyuso zao.

    Siku CCM wakimtoa huyu mtu watarudisha great thinkers wengi japo naye ataondoka ma uchafu mwingi wenye magamba ndani yake.TAFAKARI CHUKUA HATUA.

    NIMEIPENDA HII THREAD.
     
  14. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #14
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    lengo ni kumpa mwenyekiti umungu mtu, wakishatoka wazee wastaafu serikalini ambao ndio nguzo ya busara ya chama basi tena ccm itakuwa kama nccr ya mrema. hehehe yaani jk, pindo ndio watakuwa alfa-omega. kweli tumedhamiria kuipa cdm ushindi wa kishindo 2015
     
  15. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #15
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Napingana na wewe kifikra,lengo ni kuendesha kisayansi badala ya mfumo mazoea uliopo.Angalia mambo yanavyokwenda pale CDM NAMNA Magwiji ya mambo yanavyo kishauri chama at practical thoughts,ndiyo CCM wanaiga mfumo huo!TRUE OR FALSE?
     
  16. n

    nguluvisonzo JF-Expert Member

    #16
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Akiondoka tunabadilisha katiba tena ilinayeye awemo na wenzake wastaafu,maana lengo lake litakuwa limetimia.
     
  17. c

    chuwaalbert JF-Expert Member

    #17
    Feb 14, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,872
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    EL anatumia mbinu zilizile ambazo JMK alizitumia! Sasa wanashangaa nini? Kwanini WANAMWOOGOPA? Kwa nini kuweka sheria kwa ajili ya kumwengua mtu mmoja?
     
  18. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #18
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwani hujui usemi huu? UWANJA TOFAUTI TIMU NI ILEILE? Ndiyo tunayo isubiri yaani CCM ASILI NA CCM MOVEMENT! Kwa lugha nyepesi CCM CLEAN NA MAGAMBA.JE KIPI kitakuwa na nguvu dhidi ya CDM?
     
  19. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #19
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mkuu kwenye hili chezo usiingie kichwa kichwa kama vigogo wa ibange walivyoingia na ibange mwenyewe wakaja kumuingiza chaka. Hii ndio yasansi yenyewe! na bado wengi wamepanga foleni kuingia porini
     
  20. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #20
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    CCM hakuna msafi miongoni mwao ukiwemo hata wewe!
     
Loading...