Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabadiliko ITV na Nipashe

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Njowepo, Oct 16, 2010.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Nimekuwa nikifuatilia ITV news daily nimegundua toka liibuke suala la mengi na ubambikaji wa madawa kwa motto wake coverage ya CHADEMA katika TV( leo news za mkutanomkule Kagera kuwa za kwnza na kuonyesha Nyomi la watu) yake na Magazeti(Nipashe kutoa picha na maelezo juu ya utafiti wa TCIB) yake imeongezeka
    MY TAKE
    Naona ameona mafisadi sio wa kuwakumbatia na anajua fika mpinzani wake ana support ya serikali ivyo kuingoa serkali husika ni jambo la Mbolea.
    Keep it up Mzee Mengi wape vijana wa kazi more coverage ili serikali ya kidhalimu ingoke madarakani
     
  2. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2010
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ipp Media wamekuwa fair kwenye habari za uchaguzi from day one mkuu.
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Umeshau walishawai chakachua picha za JK mbambabay wakaonyesha kuna nyomi mbaya zaidi uwanjani wakati kule bay hakuna uwanja.
    To naona kwa sasa wameshika kasi which is good ie level playing field on coverage
     
  4. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    ametegeka akashindwa kunasa ameona where to lean
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Amesoma alama za nyakati kama akina SUmaye na wazee wengine wa CCM ambao wamembwagia zigo JK na familia yake
     
  6. h

    hagonga Senior Member

    #6
    Oct 16, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli wamekuwa fair ingawa wakati mwengine wanzidiwa na nguvu na ccm. nafikiri hawakuwa fair toka day one kuliko ilivyo sasa, wamesoma kwanza upepo wa wananchi unaenda wapi ndipo wakazidi kuwa fair.

    Nawapa hongera sana
     
  7. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2010
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Acheni kuwaanyooshea kidole IPP Media ambayo inajiendesha yenyewe, kama kweli mnamkakati shikilieni mabango T-B-C na Daily noize ambazo ninyi ni miongoni mwa wamiliki.
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    TBC nao ni wa kuwaonea huruma bse wanapokea amri toka kwa JK.
    Ila IPP media order zatoka kwa Mengi ndo maana twampongeza jamani mbona manshindwa appreciate vitu kama vizuri.
    Au mnataka EU ndo impongeze ndo mtafurai KHAAA
     
  9. u

    urasa JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    goooo ipp,tunakaribia kufika ile safari yetu ya ukombozi
     
  10. K

    King kingo JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Kama wamebadilika nitaanza kufuatilia news zao
     
  11. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ni kweli hata ile coverage ya kupigwa kwa wazee wastaafu wa EA ilikuwa bomba sana... Ila TBC walikuwa kimyaaaaaaa...
     
  12. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ukitaka kuwa fair lazima uwe na roho ngumu ya kutopokea pesa pana ya sisi m wanazomwaga ovyo kwenye vyombo vya habari.
     
  13. Augustine Moshi

    Augustine Moshi JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2010
    Joined: Apr 22, 2006
    Messages: 2,083
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Ippmedia was not balanced at first, and we condemned them here vehemently. But I guess they have now come to their senses. They have discovered that they were backing a losing horse.
     
  14. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ile coverage ya wazee wastaafu wa East Africa inatosha kuonyesha kwamba sasa angalau hawaipendelei sisiem. Lakini ukweli mwanzoni kulikuwa kuna uminyaji wa coverage za CHADEMA. Tunampongeza Mzee Mengi na vijana wake kwa kuliona hilo. Kuipendelea sisiem ni kuchangia kuwakosesha matumaini watanzania wenzako.
     
  15. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,179
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Lakini wanatoa coverage ambazo ni delayed kama kule Kagera. naomba watoe coverage za siku hiyo hiyo zinakuwa bado za moto.
     
  16. Sekenke

    Sekenke Senior Member

    #16
    Oct 17, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Big No. Ekchuale... kinachotushangaza ni haya madadiliko na kukumbuka shuka karibia kuna kucha... jamaa walikuwa wanadharau nguvu ya Slaa... this is the big elephant in the house they've been trying to ignore...
     
  17. k

    kitangakinyafu Member

    #17
    Oct 17, 2010
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CHADEMA waichangamkie opportnuty hii. Wapeleke matangazo, etc huko. Wiki mbili zilizobaki ni crucial
     
  18. P

    Pokola JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2010
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    he who calls the tune pays the piper.:dance:
     
  19. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Wanapokesea ni kumuita JK Dakta.
     
  20. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #20
    Oct 17, 2010
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,437
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Inaudhi saana. Hasa tbc ndo wanajikomba ile mbya ..... utamwitaje "dakta" mtu hajui hata huo udokta unapatikanaje?
    Na kikwete anavyopenda sifa hata hakatazi .... anaona kama ndo kapewa heshima , hajui watu wanamsaga sana kwa jinsi anavyojidhalilisha,
     
Loading...