Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maaskofu

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Beria, Jan 10, 2011.

  1. B

    Beria Member

    #1
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Maaskofu wanapotoa maoni kwanini tusiyachukulie kwamba ni maoni ya watanzania wenzetu? Kwanini tukimbilie udini wakati hoja ya msingi ipo mezani?
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Jan 10, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,815
    Trophy Points: 280
    Karibu sana Beria Jamvini!!
    Kweli kabisa maaskofu nao ni Watanzania wana haki kukosoa pale wanapoona mambo yanaenda ndivyo sivyo kama raia wengine. Mbona walipoambiwa mgombea wao ni chaguo la mungu kipindi kile hawakusema ni udini, leo wanakosolewa wanakimbilia udini..........hawa jamaa vipi!!
     
  3. B

    Beria Member

    #3
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Moja kati ya shutuma juu ya kanisa katoliki kuhusika na mauaji ya kimbari kule Rwanda ni kukaa kimya na kutokuwa proactive wakati dalili za machafuko zilipokuwa dhahiri kabisa! Halikadhalika "role" iliyochezwa na kanisa hilo wakati wa ukoloni wa kupendelea wa-tutsi then wahutu. Sasa hapa tunataka wakae kimya...

    Kwa maoni yangu viongozi wa dini wakiwamo masheikh wanayo haki kabisa kutoa misimamo yao juu ya mwenendo wa nchi, kudhani kwamba wao ni "apolitical" eti hawahusiani na siasa si sahihi kabisa!
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Karibu sana
     
  5. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ukimchukia mtu ni mpaka kiatu chake, sio rahisi kuyaona mema yake.
     
  6. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,982
    Likes Received: 2,446
    Trophy Points: 280
    ndiyo maana wanasema watanzania hatupendi kufikiri. Laiti tungeliangalia wazo lililotolewa (ikifuatiwa na lini, kwapi, kwa nini, nk) alafu tuangalie nani. Hapo angalau matatizo yetu yangekuwa yamepungua hata kwa asilimia fulani
     
Loading...