Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maaskofu Walihusika Vipi na Mgomo wa Ma-dr?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shinto, Mar 13, 2012.

  1. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jana kwenye hotuba ya JK alisema, madaktari walienda kwa maaskofu kabla ya kupelekwa na maaskofu hao hao kwenye mazungumzo na Pinda usiku wa manane. Nataka kujua tu nini ilikuwa role ya maaskofu kwenye sakata hili? Kwa nini madaktari walienda kwa maaskofu kwanza kabla ya kwenda kwenye mazungumzo? Kwa nini maaskofu walilazimisha na wao wawepo kwenye mazungumzo hayo?
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hii episode ilikuwa kwenye seaon 1 au 2?
     
  3. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 810
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    hivi ni madaktari walienda kwa maaskofu au maaskofu walienda kwa madaktari walipotoka kwa pinda?? Anyways they were MEDIATORS.
     
  4. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Ulitaka waende kwa mashehe?:A S crown-2:
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mi sikusikiliza hii hotuba, lakini if that is the case,
    Iawezekana maaskofu walijaribu ku-mediate mazungumzo yafanyike ili maisha ya watanzania yaokolewe!!

    kumbuka pia kwamba Bugando na KCMC ni mali ya makanisa, kwahiyo, walikuwa na direct interest na kumalizika kwa mgomo kwa nia ya mazungumzo.
     
  6. mka

    mka JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 319
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mkuu, Rais alisema Maaskofu waliwafuata madaktari na kuzungumza nao na kuwa wasuluhishi (mediators) na sio kuwa madaktari waliwafuata maaskofu.
     
  7. anjnr

    anjnr JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nakuunga mkono, ktk hospitali kuu nne za rufaa zilizokuwa ktk mgomo, mbili ni za serikali (Muhimbili na Mbeya) na hizo mbili ni za kanisa. Hatujawa na ya Islamic bado.
     
  8. Nish

    Nish JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wapi maleria sugu
     
  9. A

    Anold JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,010
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Maaskofu wanahusika sana kwenye sakata hilo maana karibu hospitali zote za rufaa ndiyo wanazisimamia. kwa lugha ya sasa maaskofu ni wadau muhimu kwenye tasnia ya afya, fikiria kwa Arusha tu karibu karibu vituo vyote vya afya ni vya kanisa huoni kuwa ni muhimu kwa kanisa kuhakikisha kuwa suluhu inapatikana? "UKIENDA KWENYE MSIBA UTAMJUA TU MFIWA"
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,149
    Trophy Points: 280
    CCT walimuomba mh Pinda waongee na madaktari...Pinda akawaruhusu wakaonana na madaktari na kuwasihi madaktari wakakubali kuongea na Waziri Mkuu, then wakampigia simu pinda kumpa feedback kisha wakaomba wawepo kwenye kikao ............

    hayo ndiyo aliyoyasema pinda....

    sioni cha ajabu cha kudiscuss hapa..... kila mmoja ni mdau katika sekta ya afya kwa njia moja au nyingine...iwe mmiliki wa hospitali au la.... kama unanaweza kuconvinse drs wakarudi kutibu na kuokoa maisha ya watu kwa nini wasifanye hivyo???

    big up to maaskofu, big up to drs, pig up to jakaya....
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,774
    Likes Received: 4,637
    Trophy Points: 280
    Kuna watu humu bado wana mawazo ya kibakwata bakwata, Mwanzoni nilidhani Waislamu ni tabaka la wajinga na watu duni, lakini tangu nigunduwe kwamba Agha khan ni ya waislamu na Jamathini ni ya waislamu na mabohora wote ni waislamu ndipo nilipokuja kupata conclusion kumbe tatizo siyo dini ya kiislamu kumbe tatizo ni shura ya maimamu na Bakwata, ukitaka kujadili maendeleo jadiliana na waislamu wanaotoka nje ya jumuiya hizi Bakwata, shura ya maimamu na Baraza la ulamaa.
     
  12. h

    haogwa Member

    #12
    Mar 13, 2012
    Joined: Jun 18, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Watu waliokufa kwa kukosa matibabu hawakuwa wa dini moja, walikuwa kutoka dini zote hapa nchini. Watu waache kuangalia majanga ya kitaifa katika sura ya kidini. Bali katika sura ya utaifa.
     
Loading...