Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maaskofu TEC: Tulitahadharisha yanayotoea

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lu-ma-ga, Jul 6, 2012.

  1. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ujumbe wa Baraza la Maaskofu Katoliki Tanzania(TEC) uliotolewa na maaskofu hao baada ya kikao chao cha mkutano wa 65 uliofanyika Kurasini DSM na kusomwa na Rais wa TEC Mhashamu Thaddaeus Ruwa'achi (sasa amemaliza muda wake) unasema kwa nyakati tofauti wameziandikia mamlaka husika (serikali) na kushauri namna ya kuzuia kuibuka vurugu za chuki za kidini wakapuuza na sas madhara hasi yanaonekana.

    source :kiongozi 6-12 july 2012
     
  2. m

    mtznunda Senior Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    msalaba at works
     
  3. r

    richone Senior Member

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Serikali ilipuuza kwasababu wanamaslai na udini kwenye hili taifa. Due to that ni lazima tujipange kukabiliana na udini huu.
     
  4. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wakwepa KODI through MOU! Hamna lolote!
     
  5. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wao wenyewe ni chanzo cha tatizo.
     
  6. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Maaskofu wa TEC na jumuiya nyingine ni greater thinker wameelimika wakastaarabika sana ni watu makini wana upeo mpana sana wana tofauti sana na wenzagu fulani ambao ni wachumia tumbo hawana uwezo ata wa kumudu maisha yao binafsi na pia wana elimu ya darasa la saba majority sasa mpaka hapo unategemea nini ndo mana wanashikiwa akili sana ili familia zao zipate kuishi.
     
  7. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Serikali dhaifu LAZIMA ijifiche kwenye pango la UDINI.
     
  8. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,705
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Tayari kimenuka, looooooooooh!
     
  9. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    madhara gani? wakati huyu ni chaguo la mungu?
     
  10. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Serikali ya CCM inalinda wapiga kura wake watiifu...na ndiyo maana tunaona waeneza chuki wakitamba bila kudhibitiwa...yana mwisho haya...!
     
  11. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nadhani wangalitoa UFAFANUZI WA MABILION YA MOU yanatumika vipi huku hosptal zao zikigoma. hapa watz tutamuelewa
     
  12. R

    Recover Member

    #12
    Jul 6, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa Walidiliki kusema ni chaguo la Mungu,walifanya kosa kuangalia maumbile ya nje,Kama Samuel alivyofanya Kwenye kitabu cha biblia
     
  13. N

    Ndakilawe JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 3,538
    Likes Received: 935
    Trophy Points: 280
    na wewe si ukwepe kama unaweza!
     
  14. N

    Ndakilawe JF-Expert Member

    #14
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 3,538
    Likes Received: 935
    Trophy Points: 280
     
  15. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #15
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Jiulize ni nani kati ya Serikali ya Mwinyi(1992) au Kanisa aliyemnyemelea mwenzake na hivyo kusababisha kusainiwa kwa MoU? Na ukilijua hilo utajua pia sababu ya kusainiwa kwa MoU na hayo malalamiko yenu yote mnatakiwa kuyapeleka kwa serikalini tu... Lakini kwa sababu za chuki zenu za kidini mbaya wenu siku zote ni Kanisa tu...
     
  16. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #16
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
     
  17. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #17
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,526
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    .
    Nyama na tende mnazokirimiwa na mataifa rafiki hamlipi kodi japo ni kiduchu. Ingekuwa je kama mngekuwa na akili ya miundo mbinu endelevu ambayo ingelipelekea muingize mizigo ya thamani kubwa nchini? Ikiwa ya tende hamlipi? (kukwepa?) TAFAKARI!!
    .
     
  18. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #18
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Hivi Aga khan nayo inamilikiwa na kanisa...
     
  19. p

    pig Member

    #19
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani kama sio hizo taasisi nchi hii ingekuwa na kazi kubwa kujijenga Angalia MASHULE NA MAHOSIPTALI WALIYOJENGA NA KUIACHIA SERIKALI.PIA BIANAFSI SIKUONA WALIPOKOSEA TEC KUITAHADHARISHA SERIKALI NA MAMBO YALIOTOKEA. LAKINI PIA TEC HAWAKUSEMA NI CHAGUO LA MUNGU NA HAWATASEMA HIVO KWA YEYOTE AJAE KWANI SI KAZI YAO.
     
  20. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #20
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,848
    Likes Received: 5,234
    Trophy Points: 280
    Maaskofu hao wamesoma sana! Na wanatoa ushauri wakisomi
     
Loading...