Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maaskofu mmevuna mlichopanda

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by CHUAKACHARA, Jun 8, 2011.

  1. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,352
    Trophy Points: 280
    Nimekuwa nikijiuliza sababu ya kukaa kimya Viongozi wa dini serikali inapofanya uonevu kwa raia na kutotenda haki. Mmekuwa mkishindwa kukemea maovu mengi ya serikali. Sasa serikali imewageuka. Tazama milikopelekwa mbele ya jamii.
    Tafakari, chukua hatua
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Chaguo la mungu limeamua kusema ukweli
     
  3. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Chaguo la Wajinga na Mafisadi
     
  4. m

    mkulimamwema Senior Member

    #4
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aisee nimekumbuka waliwahi kusema Kikwete ni chaguo la MUNGU sasa chaguo limeamua kusema ukweli wa mambo ili waache kuuza madawa ya kulevya wamtumikie MUNGU kwa uaminifu,hongera chaguo kwa kusema ukweli tena wakamate uwapeleke mahakamani.
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Chaguo la mungu yupi? Labda chaguo la MAFISADI.
     
  6. t

    the mkerewe JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maaskofu 'JK ni chaguo la Mungu' hongera JK wasute zaidi
     
  7. F

    FJM JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Wrong enemy!
     
  8. M

    MAJANI YA KUNDE JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mhasham PENGO NI KWELI ALIYOSEMA KIKWETE kule mbinga? mbona kama hamfanani nahayo maneno!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! . Binafsi naona kama vile uandae chakula na pombe kwako kisha umkaribishe mpitanjia umlishe na kumnywesha then akilewa anaamua kukunyea mbele ya wanao hii ni fedhea?
     
  9. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,086
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    acha jaziba hiyo ni siasa tu. ona sasa umemtukana hadi mzazi wako, kwani alimchagua JK wewe umemwita mzazi ni mjinga, kweli unafanya hivi? ivi mzazi wako kakusomesha ili uje umtende hivi. Kamuombe msamaha mzazi wako kwa kumtukana usipofanya hivyo utamuombea mbele ya Mungu kitu ambacho kitakuwa kibaya kwako.
     
  10. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Dhambi ya ubaguzi inaanza kuwatafuna
     
  11. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hilo sio chaguo la mungu acha kumkashifu......Mungu hachagui mtu fisadi, mwizi mtupu anachekacheka wakati watu wanakufa kila kukicha
     
  12. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Sidhani kama kweli mzazi mwenye hekima na busara alimchagua JK....ni fisadi's tu wenzake
     
  13. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,312
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Ye yote anayemtetea JK kwa hili ana mapungufu ya ubongo. Tangu lini akina Bishop Laizer, Pengo, Mokiwa , etc wakawa drugu baroons?
     
  14. gmosha48

    gmosha48 JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,452
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Haya ni matokeo ya kukata tamaa na kutokujiamini. Inaonekana mkuu ameamua kupiga makombora kila mahali kwa kuwa hana uhakika na mahali adui aliko. Kaanza na mawaziri wake,karudi kwenye chama, mara...wapinzani, sasa kaona kichaka kwa viongozi wa dini.

    Mwishoni ataichakaza nchi nzima. Angekuwa kweli ana taarifa za kuaminika, hakuna sababu ya kulalamika hovyo.

    Tungemuona yuko makini kama angeibuka na kutaja hadharani hao wahusika pamoja na hatua walizochukuliwa au watakazochukuliwa. Sasa kama mkuu anabaki kulalama, sisi wananchi tufanyaje?
     
  15. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2011
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hii serikali ya ajabu sana. Kama mnawafahamu wauza dawa za kulevya si muwatie mbaroni na kuwashitaki mahakamani? Rais mzima unaanza kuimba nyimbo za ajabu ajabu hadharani badala ya kuamuru kukamatwa kwa watuhumiwa. Wale maaskofu wanakushangaa sana. Wauza dawa za kulevya wote unawafahamu.

    Unataka kutuambia nini unapowaambia maaskofu mambo yasiyowahusu? Mbona humtaji yule Mhindi mwenye tuhuma kibao uliyemuagiza aifadhili timu fulani kwa kutumia fedha chafu zinazotokana na biashara hiyo haramu? Huu unafiki wa nini?
     
  16. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2011
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,265
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Walipaswa sana kuacha ushabiki wa kisiasa tangu mwanzo wa regime hii, walipaswa wawe marefa kwa uongozi uloingia madarakani na wananchi kwa kushirikiana na wazee wenzao ndani ya chama kinachotawala(hapa wangelimsaidia mzee mwinyi na kawawa kuirejesha ccm ktk mstari baada ya minyukano ya ndani ya ccm kumpata kikwete, walilisahau hili wote kama maaskofu, wasisi wa chama na kuwaacha mtandao wakiendelea huku walioshindwa na mtandao wakiugulia pasipokujua wapi wakililie au kupata faraja... Haya tuyaonayo ni matokeo ya uzembe wa maaskofu wetu, na wazee aliowaachia kambarage jahazi la ccm kukubali kuegemea na kuacha utamaduni wa kukosoana na kuridhiana ndani ya chama na kuiweka nchi mbele....), maaskofu kama mngeifanya hii kazi vizuri sidhani kama mkuu angelithubutu kuwakoga hadharani....., sasa anapaswa na yeye aseme maana anahisi kuwa aliachiwa mzigo wa kujiponya peke yake ndani ya chama....au anawaona ni chanzo cha matatizo yake..., tafakarini ili muijenge nchi na siyo mtu. Kidumu chama cha mapinduzi
     
  17. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #17
    Jun 8, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mungu amamwotesha.
    Tusubiri tuone hii miaka minne ataoteshwa mangapi?
    Mi naona hana haja ya kuwa na vyombo vya dola kwani kama mtu anajishuku ajisalimishe. Na kama hawezi kazi ajiondoe serikalini,kama ni kibaka sero zifunguliwe wachome ndani wenyewe.
    Sijawahi kuona nchi ya maaajabu kama hii.
    Wananchi wakilia na rais hulia.
     
  18. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #18
    Jun 8, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Mkuu wa nchi anakuwa analalamika badala ya kuchukua hatua.Is it proper?
     
  19. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #19
    Jun 8, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    kama walivyo binadamu wengine,ndani ya viongozi wa dini wamo wanaofanya uovu na kujificha chini ya mwavuli wa dini.
     
  20. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #20
    Jun 8, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Kwanini isiwezekane. Kwani wao Malaika? Wacha kuwa na akili mgando.
     
Loading...