Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maaskofu mbona hawaongelei solution ya umeme kama kweli wanaitakia mema nchi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Technology, Feb 24, 2011.

  1. T

    Technology JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 673
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    kAMA KWELI MAASKOFU WANATETEA MASLAHI YA TAIFA LETU NA SIO CHADEMA,MBONA WAMEKAA KIMYA KUZUNGUMZIA TATIZO ZITO LA UMEME KAMA WALIVYOISHAMBULIA CCM NA SERIAKALI KTK VURUGU ZA ARUSHA??
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    bandiko hili ni rojorojo
     
  3. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Maaskofu wakisema wana lalamikiwa wanaingilia siasa. Wakikaa kimya napo wana laumiwa kwa nini hawasemi. Naanza kuamini kwamba maaskofu wanatumiwa kama scapegoat. In short ni kwamba maaskofu hawa wezi kutoa tamko kuhusu kila kitu na hata bila wao kusema kitu si kuna viongozi wa dini zingine? Na wao wako wapi?
     
  4. n

    ngoko JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nadhani Maaskofu kama wapo hapa JF au wasemaji wao watakujibu.
     
  5. T

    Technology JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 673
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Basi waamue moja ama kukaa kimya kwamasuala yote au wasimame na wazungumzie kila kitu
     
  6. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mi nadhani hapa unataka kuleta isue za udini,na please heshima iwepo kwa viongozi wetu wa dini,heshima iwepo,mimi ni mkristu na tuhuma za kizushi kuhusu kiongozi wangu wa Imani sitazikubali,
     
  7. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Viongozi wako wamezoea kudesa. Wanasubiri wenzao watoe tamko wao wajibu. Akili ya kuku hiyo. Kwa nini wao wasitoe yale matamko yao ya kulaani..?!
     
  8. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Yaani polisi wapige watu risasi kanisani wakati wa vurugu za arusha halafu wakae kimya,masista wa watu wakawaomba hawakusikia,usitafute laana,waache maaskofu kabisa,
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Wewe ni Ngumbaru kweli kweli!
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ahaaa ahaaaa Masa unajua "The ignorant man always adores what he cannot understand" ndio huyu jamaa sasa
     
  11. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Duh! Mkuu we ni mkaree! Kuna ignorant men all over....this is useful post
     
  12. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,436
    Trophy Points: 280
    management za makanisa huenda zimejipanga vyema...wana majenereta hivyo wako kiimani zaidi ya kutoa matamko!
     
  13. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    UKIMYA YA MAASKOFU JUU YA BIASHARA NA UDALALI WA NISHATI UMEME
    TANZANIA HIVI SASA NI USINEMA MZIMA ULIOIZINGIRA AMBAO SIRI
    YAKE TAYARI WANAYO MKONONI

    Nijuavyo mimi, Maaskofu nchini hawakaa kimya juu ya mikinzano juu ya utata wa 'biashara ya umeme' kwa kumaanisha kwa ukimya wao kwamba hali hiyo inawanufaisha, laa hasha!!! Wala sina uhakika kwamba hawajui yanayodhaniwa ni ya siri na WANA-CCM DOWANSI FAMILI hadi hivi sasa.

    Hakika ukimya wote huu unaooneka hivi sasa kwa upande wao viongozi wetu wa kiimani hawa wala si woga isipokua tu ni kule KUPIGWA BUTWAA JINSI WATOTO WATUKUTU WANAVYOENDELEA KUMPORA MZAZI WAO MZEE TANAZANIA na bado kujihisi wajanja mbele ya macho ya umma.

    Pindi uonapo umuonapo mtu anapokosa nidhamu ya kawaida uongozini, uadilifu na uzalendo kwa nchi yake kwa kiasi kikubwa kama ambavyo WANADOWANSI DAR ES SALAAM wanavyoonekana kukazana kufanya bila kurudi nyuma, bila kumsikiliza mtu yeyote na bila huruma yoyote kwa walipa kodi huku wakijiaminisha kwamba wanayoyafanya ni siri kwa kila mtu basi DAWA ZURI ZAIDI NI KUWAPA MUDA KIDOGO ILI MKANDA MZIMA WA SINEMA WALIOIANDAA UISHE KWANZA ndipo baada ya hapo waanze kuanikwa kila kitu kwa kila hatua mpaka hii familia ya DOWANS CCM ijihisi iko uchi mbele ya kandamnasi!!

    Kwa sababu wanafahamu mengi sana juu ya hii sinema ya DOWANS inayoendelea nyuma ya pasia hivi sasa ambayo wachezaji wake wakuu akiwemi Lowassa, Rostam Aziz, Nimrod Mkono, pamoja na MADALALI WAKUU WAPYA wa Dowans; wadogo January Makamba na Ridhiwani Kikwete.

    Hakika swala la Biashara ya Nishati Umeme hivi sasa ni bomu nyeti na hatari zaidi kuliko hata ilivyokua hapo jana na mlipuko wake pindi mambo yote muhimu yatakapowekwa bayana HUENDA SERIKALI YA CCM ISIJIKUTE PAZURI SANA SAFARI HII!!!

    Bomu hili juu ya biashara juu ya nishati ummeme ambao unalazimika kuwa na usiri mkubwa ajabu na ulazima wa kufanya biashara na mtu / kampuni ileile siku zote kwa namna unaonekana kutokukwepeka kwa vyo vyote vile, safari hii huenda ikaw ni zaidi ya gharika ya enzi za Nuhu kwa baadhi ya wanasiasa nchini.

    Siri nzito nzito nyuma ya msururu wa matukio kadhaa wa kadhaa kama vile; (1) Ugawanywaji viti vya kamati mbalimbali za bungenge, (2) Malengo angamizi kwa taifa kama ilivyopangwa na vikao vya siri kadhaa vilivyotangulia, (3) udalili wa January Makamba, William Ngeleja (4) na ujumbe wa safari ya Ridhiwani Kikwete Uarabuni hivi majuzi, (5) ujio wa huyu 'Mgeni Miujiza' aendeleaye kukatisha mitaa ya jiji la Dar es Salaam kwa jina la, ukarimu na mwaliko wa Wana-CCM DOWANSI FAMILI, ni zaidi ya sumu ya mamba yatakapowekwa mezani kweupe.

    Kwa mtindo huu Wa-Tanzania hatufiki mbali, mpaka tutakapotafuta njia sahihi za kurudisha moyo wa kizalendo wa kweli, uadilifu wa Ki-Tanzania uliomwagika baharini, na wizi wa makusudi kwa mzazi mzee Tanzania kwa ajili ya kukidhi kiu ya kununua uongozi hapo baadaye. Ili kuzuia haya yote ni sharti tuwe na azma moja, sauti moja na mwelekeo mmoja kuyazuia milele!!
     
  14. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #14
    Feb 24, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Mbona huwaambii mabwabwa wenu watoe tamko? au wanasuburi maaskofu waseme ndo mpandie hapo? Ni hivi askofu wa Sumbawanga alitaka kuanziza umeme wa maji serikali ikamkatalia akaamua kjenga na kuupeleka umeme kwenye seminari yake ya kaengesa, na alipotaka kusambaza umeme vijiji vya karibu serikali ya mkoa ikamtolea nje. Aliyekuwa askofu wa Jimbo katoliki la rulenge, sasa Rulenge- Ngara Hayati Mwoleka alitaka kuajenga bwawa litoalo umeme miaka ya 70 kule kwenye mto Ruvuvu Ngara na alipoomba kibali wakadelay na alomfuata, Severine Niwemugizi Bishop alipoomba ajenge wakamtolea nje.

    Kule Tanga kuna padre mmoja mjerumani alitaka kuanzisha umeme wa upepo watendaji serikalini wakataka ten % ikashindikana! Hizi jitihada kwa matendo huzioni?
     
  15. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #15
    Feb 24, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,560
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    And these are the people that think before they speak....most of the people that I know, they speak first so that they could go in closed doors and that thinking!!
     
  16. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #16
    Feb 25, 2011
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,919
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    kwani mashehe wameshaongelea (apart from madai yao kuwa upinzani dhidi ya fidia kwa dowans ni hujuma dhidi ya waislam)?
     
  17. Pepombili

    Pepombili JF-Expert Member

    #17
    Feb 25, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Usipate shida hao Maaskofu walishanyamazishwa na waisilamu kule DIAMOND kwenye lile tamko kama ulilisikia maana walichambuliwa kila kitu usipate shida tena hawainui tena mdomo na wajaribu waone mziki wake
     
  18. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #18
    Feb 25, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 758
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Hata wakinena hutosadiki......................
     
  19. K

    Kanjunju Member

    #19
    Feb 25, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio lazima maaskofu wasimame na kusema.mbona mashehe hawasemi?au ndo yale yale wanasubiri wenzao waseme na wao wafuate kucopy walichosema wenzao na kutaka kulumbana nao?maaskofu wamesoma na wanafikiri kabla ya kusema.muwatume maimamu nao watamke tuone kama wanaweza kupanga hoja zaid ya kuleta udini usio na maana.
     
  20. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #20
    Feb 25, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Maaskofu hawakurupuki kutoa tamko kama wewe ulivyokurupuka kuandika thread hii. Wana masuala yao nyeti wanayoweza kuyatolea matamko na kwa kutumia usomi wao hulichambua suala husika kwa kina kabla ya kulitolea tamko tofauti na akili yako mgando inavyofikiri. Na mwisho, maaskofu hawakurupushwi kutoa matamko wakiwa kwenye vijiwe vya kahawa na kashata.
     
Loading...