Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maaskofu kimya hapa , wamesahau kutoa laana zao ???

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kwamwewe, Jun 10, 2012.

  1. k

    kwamwewe JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,199
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    MBONA HATUWASIKII MAASKOFU KULAANI HII KITU ????

    Ni kanisa la full gospel bible felowship{FGBF-CHURCH} ni jaribio lakuchoma moto jengo la ibada,ambalo limeshindwa kwa mara ya tatu sasa.mara ya kwanza ilikuwa mwanzoni mwa april 2012,mara ya pili ilikuwa may 26-2012,mara ya tatu ilikuwa may 29-2012 matukio yote yakifanyika usiku.inadaiwa mtu anatumwa na wasabato.sababu eti mafundisho ya kanisa hilo yanapotosha kwakufundisha kinyume na usabato,na maombezi ya miujiza inayofanyika kanisani hapo.tunashukuru kwa Mungu wa miujiza amezidi kuuzima moto kila walipouwasha.
    Habari zaidi wasiliana na : pastorngumba@live.co.uk
    au 0756847424
    au uliza police nyamongo. Samahani nimeshindwa kuingiza picha.
     
  2. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,129
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    wewe kama huna cha ku post sio lazima uandike!!
     
  3. E

    EDOMU Member

    #3
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona kama umetumwa kutoka kuzimu vile.ku post udaku ni sifa za kijinga!!!!
     
  4. k

    kwamwewe JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,199
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135

    SORRY CHARLIE , nilifikiri uliwakumbusha maaskofu na laana zao kwa uamsho
     
  5. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,191
    Likes Received: 2,417
    Trophy Points: 280
    Kuna watu wanalaana jamani khaaa...
     
Loading...