Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maaskofu ikemeeni serikali-Wasira

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Paschal Matubi, Jan 9, 2011.

  1. P

    Paschal Matubi Member

    #1
    Jan 9, 2011
    Joined: Sep 15, 2008
    Messages: 82
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Niko hapa Kawekamo Mwanza kuhudhuria sherehe za kumsimika Askofu Mkuu wa Jimbo Kuu Katoliki la Mwanza, mhashamu Jude Thaddaeus Ruwa'Ichi.

    Mwakilishi wa serikali amekuja Waziri Stephen Wasira.

    Katika hotuba yake Wasira dakika tano zilizopita kawaambia maaskofu kwamba 'serikali ikielekea kuvunja amani ikemeeni bila woga'
     
  2. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 930
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 80
    Hapo Tyson amenena na ujumbe umfikie hicho kidudu mtu kilichoteuliwa tanga lakini bado kinang'ang'ania A town
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,544
    Likes Received: 2,058
    Trophy Points: 280
    Kazi ipooo mwaka huu..ccm wanasema makanisa yavue joho waziri anasema kosoeni!!!napenda hii
     
  4. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sawa, MESSEGE SENT! UOVU NI UOVU HAUWEZI GEUZWA KUWA WEMA!
     
  5. Tundapori

    Tundapori JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2011
    Joined: Aug 12, 2007
    Messages: 496
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Usanii.
     
  6. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Si kuna mwingine kasema wakitaka kuingia kwenye siasa wave majoho.....:A S-confused1:
     
  7. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Jee huyo askofu aliyesimikwa naye hakutoa yake, kuhusu maovu ya serikali?
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Jan 9, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Safi sana Tyson...Viongozi wengi wana Hisia ati...!
    Kinachowafunga mdomo ni maPrado na nafasi wanazotumikia...
    Wassira kauli yako imepokelewa, na nasikia huko Mbeya Maaskofu wanafanya mkutano kujadili watoke vipi na kauli yao ya kulaani mtu!
     
  9. L

    LAT JF-Expert Member

    #9
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Huyu askofu mpya wa mwanza Ruwaaichi (kichaga maana yake- mungu anajua) ni kichwa sana.... utakuja sikia tamko lake
     
  10. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #10
    Jan 9, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,314
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Mh. Steven Wassira (Tyson) na Mh. Samuel 6 hongereni kwa kuanza kuzisoma alama za nyakati, vinginevyo nanyi mtaangukia PUA huko Majimboni kwenu. Yaonekana wengi wa viongozi ndani ya CCM wanaona ni kama vile wako pale kwa ridhaa yao wao wenyewe.

    EL, naye kesha soma alama ila tatizo ni rekodi yake huko nyuma.
     
  11. L

    LAT JF-Expert Member

    #11
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu . ...hawa wanaonyesha kuanza kuungama....unaonaje tuwasamehe saba mara sabini.... halafu tuwarudishe kundini..six.., Wasira.., na EL
     
  12. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #12
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,714
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    serikali imetuma ujumbe mwepesi mno kwenye shughuli hiyo ...tangu enzi za nyerere ,mwinyi hadi mkapa..shughuli ya kusimika maaskofu kiutamaduni wa ikulu wamekuwa wakituma rais mwenyewe .....huu ni muashirio mbaya kwenye mahusiano.......mara ya mwisho rais alienda bukoba kusimika askofu lutheran ..akachelewa kufika na kuhaaribu ratiba nzima na alipofika tu alihutubia na kuondoka bila kujali kushiriki chakula cha mchana alichoandaliwa na wenyeji wake!!
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Jan 9, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Mkuu,
    Kawaida mtu akishagundua makosa yake lazima apatwe na aibu...
    Atatunga sababu weee...ili asihudhurie, au aje wakati mambo yameshapita!...
     
  14. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #14
    Jan 9, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JK kasepa ameona kutia timu na suti yake ya damu noma!
     
  15. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #15
    Jan 9, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    we know for sure that in CCM there are those people/leaders loyal to the the poor ppl of URT. only that they are scared of the mafia.
     
  16. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #16
    Jan 9, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna askofu mmoja sikumkariri jina (Nilifuatilia Radio Maria Online) alisema hakuna amani bila haki. Niliipenda hiyo na Wassira alikuwa anajaribu kurespond
     
  17. N

    Nsaji Mpoki JF-Expert Member

    #17
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ninamfahamu mary chatanda mzaliwa wa mkoa wa mbeya aliyewawahi kuwa katibu wa vijana wa mkoa wa iringa na mumewe ni katibu msaidizi wa ccm mkoa wa iringa. Upeo wa mary wa kufikiri ni mdogo sana. Hii imetokana na makuzi yake na kukosa elimu angalau ile tunayolaumu ya shule za kata. Alichojaliwa ni ujanja wa kung'ang'ania watu. Kama mtakumbuka wakati jk anaingia ikulu mara ya i huyu alikuwa sehemu ya timu ya kampeni ya ist lady akitokea morogoro alikokuwa katibu. Baada ya uchaguzi alikuwa mshauri wa mama kabla ya kuteuliwa kuwa katibu wa mkoa wa arusha. Nasema upeo wake wa kufikiri ni mdogo kwasababu ana illussion kuwa anaweza kufanya lolote bila kuonywa kwa connection hiyo. Ataendelea kuivuruga arusha kama alivyoivuruga morogoro na iko siku atasababisha matatizo makubwa zaidi ya haya yaliyotokea juzi. Ameacha pia zogo tanga watu wanamwangalia tu na kwa woga wakampa ubunge hii ni hatari.
     
  18. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #18
    Jan 9, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mbona serikali ya jk ipo so disintegrated!! Viongozi waandamizi kama mawaziri wanatoa kauli zinazopingana!! Hii ni dalili tosha ya kuchokana na ubabaishaji ndani ya serikali. Wakati wa mkapa usingesikia kauli za mawaziri zikipingana kiasi hico.
     
  19. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #19
    Jan 9, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivi hii siyo dalili kwamba baraza la mawaziri liko frustrated na leadership failure ya m/kiti wao? Is it not an opportunity to capitalize in the next bunge session to call for vote of no confidence againgst JK? Nani akabidhiwe hiyo hoja binafsi?
     
  20. K

    KERENG'ENDE JF-Expert Member

    #20
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wa ache kuongea bila kuchukua hatua huu ni unafiki........
     
Loading...