Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maanguko ya kifusi mgodi wa bulyanhulu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by The Native Son, Mar 16, 2010.

  1. The Native Son

    The Native Son Member

    #1
    Mar 16, 2010
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 85
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Watatu wasadikiwa kushindwa kujikwamua. Juhudi za uokoaji zinaendelea
     

    Attached Files:

  2. The Native Son

    The Native Son Member

    #2
    Mar 17, 2010
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 85
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Waokoaji wafanikia kuopoa miili ya walionaswa
     
  3. senator

    senator JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Watu mbalimbali wanatoa heshima zao za mwisho kwa marehemu wawili waliopolewa jana...Inatia simanzi kubwa kwa wakazi wa maeneo ya Kakola na Bugarama kwa wale wanaowafahamu marehemu.Vifo vyao vinahuzunisha sana!!
    ..Mwen -Ezi-Mungu azilaze roho za marehemu mahali pema peponi.Amen
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ni habari mbaya sana kusikika
    Mungu aziweke roho za marehemu Pema Peponi Amen
     
  5. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,537
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Poleni wafiwa. Ajari za underground mine zipo sehemu nyingi. Nafikiri Barrick inabidi wafanyie kazi upya usalama mzima wa mgodi. Kama kuna blasting zinazofanyika underground kuna uwezekano mkubwa wa kutengeneza weak structures. Hili linaweza kuepukwa kama mara kwa mara ukaguzi wa kina unafanywa kujua hali halisi ya structures zao ikoje.
     
  6. M

    Mchili JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    RIP watanzania wenzetu. Hawa marehemu walikufa wanajiona hivhivi manake walinaswa muda mrefu sana wakiwa bado hai.
     
  7. The Native Son

    The Native Son Member

    #7
    Mar 18, 2010
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 85
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa ila kwa uhakika ni mmoja na ndiye mwili uliokuwa wa kwanza kuokolewa alikuwa akiongea na kusikika wakati shughuli za uokoaji zilipokuwa zikiendelea siku ya kwanza. RIP Dickson Kadelema, Vedastus Wilfred Tandise na Joel Mathew Nicholas.
     
  8. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    RIP marehemu wote, too bad.
     
  9. senator

    senator JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Native son unaonekana upo karibu kabisa na kikosi cha ERT kilichofanya shughuli ya uokozi..huyo alikuwa ni Dick Kadelema(RIP) fundi wa Jumbo.Kwa ss wapo njiani kwnda kupumzishwa kwenye nyumba yao ya Milele!!
     
  10. Gold Digger

    Gold Digger Member

    #10
    Mar 18, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa bahati mbaya jitihada za uokoaji hazikufanikiwa. Shughuli za uchimbaji zimesimamishwa kwa muda wa siku moja (Machi 18) kwa maombolezo kama ishara ya heshima kwa waliopoteza maisha. Eneo la tukio limefungwa mpaka hapo uchunguzi utakapokamilika na sababu ya ajali kujilikana na hatua kuchukuliwa.

    Ndugu zetu waliopoteza maisha kutokana na ajali hiyo ni Bw. Dickson Kadelema (36), aliyeajiriwa mwaka 2003 na alikuwa akifanya kazi kama dereva wa mashine ijulikanayo kwa jina la Jumbo. Bw. Vedastus Wilfred Tandise (33), alikua mchimbaji ambaye alijiunga na mgodi mwaka 2008 pamoja na Bw. Joel Mathew Nicholas (34), ambaye pia alikuwa mchimbaji tangu mwaka 2007. RIP

    Maneno katu hayawezi kuelezea huzuni kubwa tuliyonayo kwa kuwapoteza wafanyakazi wenzetu. Tuko pamoja na familia na marafiki zao katika fikra na maombi; na tunatoa heshima katika kuwakumbuka.
     
  11. Theodora

    Theodora JF-Expert Member

    #11
    Mar 18, 2010
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 517
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    May their souls rest in peace. All died young with still a future. They died doing what they loved most. 17/03/2010 was indeed a dark day....May God give thier families comfort and strength during this trying time.
     
  12. senator

    senator JF-Expert Member

    #12
    Mar 18, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Maneno hayo kama vile ulimlishawewe CEO wa African Barrick Gold ABG bwana Dave Anthony! yapo onto!
     
  13. The Native Son

    The Native Son Member

    #13
    Mar 19, 2010
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 85
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sikuwa kikosini mkuu Senator ila ni kiasi cha kuguswa na kufuatilia ukweli wa mambo na huyo hakuwa fundi ila muendesha Jumbo, RIP Dick Kadelema. Fundi alikuwa Joel(RIP)
    Bila shaka atakuwa ameshapumzishwa kwenye nyumba yake ya milele uko Tabora. Raha ya Milele uwape ee bwana, Wapumzike kwa amani. Amen
     
  14. The Native Son

    The Native Son Member

    #14
    Mar 19, 2010
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 85
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa siku ya leo hali ilivyo mgodini ni kuanza kazi ila si uzalishaji bali kufuatilia hali ya usalama maeneo ya kazi na kurekebisha pale pasipo salama. Uongozi unajaribu kuzungumza na wafanyakazi kuhusu mambo ya usalama kazini na kuona ni jinsi gani watu wanaweza kufanya kazi kwa usalama.
     
  15. N

    Nanu JF-Expert Member

    #15
    Mar 19, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    RIP Veda, Wilfred and Joel.
     
  16. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #16
    Mar 19, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Si rahisi sana kwa kuwa tukio lilitokea mita 900 chini ya ardhi...ni umbali mrefu sana
     
Loading...