Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandishi yanayokuja baada ya movie kuisha

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Tripo9, Aug 15, 2012.

  1. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wadau nimeona movie/film nyingi zikiisha yanakuja maandishi kama majina ya cast na directors na mambo mengine.
    Maranyingi hata mtoto wa miaka michache akiyaona hayo anajua movie au film imeisha.
    Huwa yana-move faster kweli katika movie nyingi hata huwez kuyasoma.

    Hivi wanayaweka kwa maana gani kama wanayamovuzisha faster? Hem tujulishane wajuvi
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hata mi sijui
     
  3. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Umeshasikia kitu kinaitwa " PAUSE" ????
     
  4. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    eeeeh secreto de amor x2!
     
  5. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Afro cinema kontinuazooh !
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,233
    Trophy Points: 280
    pangako se yooo.....
     
  7. beefinjector

    beefinjector JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 23, 2009
    Messages: 1,048
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    Maandishi yale yanajulikana kama "Credits". Ni majina ya watu WOOTE ambao kwa namna moja au nyingine wameshiriki katika hatua mbali mbali za utengenezaji wa movie husika. Kwa kawaida majina ya wahusika wakuu wa movie kama vile main actors, actresses, script writers, directors, producers, editors, director of photography etc hutokea mwanzo wa filamu (ingawa kuna baadhi ya filamu hutokea mwishoni). Majina yanayotokea mwishoni ni cast ( Majina halisi ya wote walioigiza pamoja na majina waliyoyatumia katika filamu husika), kama nilivyosema hapo juu majina ya wooote walioshiriki katika kufanikisha utengenezaji wa movie, awe msaididizi wa director mpaka mtu aliyekuwa akisafisha cabin za mastar (ndio maana yanakuwa majina mengi). Pia hutajwa waliotoa huduma mbalimbali kama malazi, chakula, mavazi, vifaa kama kamera, taa, vifaa vya sauti n.k. Pia nyingi ya filamu za siku hizi hutajwa nyimbo zilizotumika kwenye filamu hiyo. Kuhusu kwenda mbio sijui ulikuwa unaangalia zile movie zetu za kuchovya, maana kwenye movie orijino credits huwa hazikimbii kihivyo unaweza kusoma bila matatizo.
     
  8. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Nadhani umeelewa sasa. Beefinjector kaelezea kila ki2
     
  9. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Maelezo yameshiba. Ila kwa mfano, Isidingo the need, ikiisha maandishi yanakimbizwa kama nini. Au watu wa TV wanayakimbiza ili kuokoa muda, Sijui nahisi tu!
     
  10. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #10
    Aug 16, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    te amo!ppppppu cjui nimepatia!?
     
  11. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #11
    Aug 16, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ok!................
     
  12. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #12
    Aug 16, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Pause yaani pozi yaani swagga. Mfano yule mtoto ana pozi (Pause) yule!!? ikimaanisha anaringa. Samahani kama sijakuelewa hem elezea
     
  13. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #13
    Aug 16, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    le mujer de mi vida! lolest!
     
  14. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2012
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    hahaha! may sang!
     
Loading...