Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandishi ya gari la wagonjwa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by AZIMIO, Feb 24, 2012.

  1. A

    AZIMIO Senior Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Salaam wana jamvi,

    Naomba kuuliza ili nipate kufahamu hivi haya maandishi ya kwenye magari ya kubebea wagonjwa 'AMBULANCE'
    kuandikwa kwa kugeuzwa ni madoido au kuna sababu ya kuyaandika vile.mfano nimeona baadhi ya magri yakiandikwa kutoka kulia kuelekea kushoto na si kama tulivyozoea kutoka kushoto kuelekea kulia.

    Mwenye ufahamu naomba anisaidie tafadhari.
     
  2. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,047
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Physics hiyo mkuu, ili dereva wa gari lingine aone katika hali ya kawaida, image huwa left-right inverted.
     
  3. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    agonjwa wakizidiwa macho huwa vais vesa kwa hiyo waliona ili kutokuwachanganya na kuwaongezea maumivu wageuze ili wakitazama ndiyo wanaona iko powa.

    kitaaluma zaidi.
     
  4. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    sababu ni kuwa dereva wa gari la mbele ya ambulance aweze kuona neno ambulance kwa ufasaha kupitia "rear mirror"..."rear mirror" ina tabia iitwayo "lateral invertion" ambapo neno hugeuzwa ama kutoka kulia kuelekea kushoto au kushoto kuelekea kulia
     
Loading...