Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandazi yanawamaliza Tembo Tanzania!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzizi wa Mbuyu, Jul 30, 2011.

  1. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Jamani sjui niseme ni ubunifu au uharibifu!?<br />
    Imeibuka mbinu mpya inayotumiwa na majangili kuwaua tembo, na hii mbinu inatumika sana katika pori la hifadhi ya selous...<br />
    Yanachukuliwa maandazi ya kutosha, kisha yanachomwa sindano ya sumu(kwa usalama naomba nisiitaje aina hiyo ya sumu)<br />
    Basi, jangili huenda na maandazi hayo hadi porini na kutegesha njia ambayo anajua kabisa tembo watakuja...<br />
    Kwa ugunduzi wao wa kijangili,..tembo wanapenda sana maandazi! Basi tembo wanapofika eneo hilo lenye maandazi hufakamia....na baada ya muda mfupi hufa! Jamaa wanakuja na kung,oa meno na kuondoka zao.<br />
    Mbinu hii inawasumbua sana askari wetu wa maliasili kwani walizoea kusikiliza milio ya risasi ili kujua mahahali fulani kuna majangili.<br />
    Hii mbinu ni mbaya sana kwani huua hata tembo wadogo wasio na meno.<br />
    Tutunze maliasili zetu jamani, ubunifu wa uharibifu si jambo jema.
     
  2. MsakaGamba

    MsakaGamba JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2011
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh! Haya bwana
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Wenzetu wa kenya huwatupia tembo nusu kaputi, tembo akilala wanakata pembe kwa msumeno baabae tembo anaamka na kuendelea na maisha- elephant with no ivory. Hii ya selou ni chiboko.
     
Loading...