Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamo Kuing'a Serikali Algeria Yakwama

Discussion in 'International Forum' started by boma2000, Feb 18, 2011.

  1. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Maandamano yaliyoanza Algeria ya kumwondoa rais wake yameota mbawa baada ya serikali kumwaga polisi wengi mitaani kuwashughulikia waandamanaji. Hii inaonyesha Waalgeria ni waoga sana katika mataifa ya Kiarabu na hawakuwa na dira yoyote, walifuata mkumbo tuu baada ya kuona Tunisia na Misri wamefanikiwa kuwatoa watawala wao dhalimu
     
  2. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,605
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Waandamanaji wa TANZANIA nao washughulikiwe kama wenzao wa ALGERIA....! HONGERENI POLISI WA ALGERIA KWA KUWEKEZA AMANI NA UTULIVU
     
  3. K

    Kimanzi Member

    #3
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii nayo kali. Unataka waandamanaji wa Tanzania washughulikiwe! Kwa mawazo yako hapo ndiyo unawekeza katika amani na utulivu? Wewe Mahesabu hiyo hesabu yako siyo kabisa.
     
  4. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    acha umangimeza wako
     
  5. Ontuzu

    Ontuzu Member

    #5
    Feb 18, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kwa hali halisi iliyopo Tanzania kwasasa ni dhahiri tunakoelekea kubaya hata hao Polisi ni miongoni mwa waathirika sijui nani atamzuia mwenzake itapofikia watanzania wakawa na kauli moja ya 'tunataka mabadiliko' hii harufu inanukia dhahiri, hili la G'mboto wote ni waathirika
     
  6. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Nafikiri kwa Tanzania kwa vile tayari utamaduni wetu haurusu kwa rais kukaa zaidi term mbili basi tujitahidi kufanya mabadiliko kwenye uchaguzi ujao kutegemea na wagombea watakaokuwepo na siyo chama. Mimi naamini katika uwezo wa mtu kutenda, maana chama hata kikiwa na sera nzuri kiasi gani kama kiongozi ni hovyo na serikali itakuwa hovyo.
    Tusiige mkumbo kama algeria walivyofanya
     
Loading...