Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BIN BOR, Dec 29, 2010.

  1. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nilisikia kutakuwa na maandamano (CDM) ya kupinga kupanda kwa bei ya umeme mwakani. Kwa nini yasianze maandamano ya kushinikiza tumjue aliyetuingiza mkenge DOWANS aka RICHMOND. Na tukimjua tumgawane maana anazo......
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    Yanaweza pia kuwa maandamano ya kupinga malipo ya sh 185 bilioni kwa Dowans na pia upandishaji wa bei ya umeme. (2 in 1)
     
Loading...