Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano yenye mafanikio ni yale ambayo hayasubiri kibali cha polisi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mkweli1961, Nov 10, 2011.

  1. m

    mkweli1961 Senior Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Maandamano yoyote ambayo yamepata kufanikiwa ni yale ambayo hayasubiri kupata kibali cha polisi.Ni lazima tufahamu kuwa polisi nao wanataka kuandamana lakini kutokana na miiko ya kazi zao hawawezi kufanya hinyo. Hawa polisi ni ndugu zetu, mishahara yao ni midogo nao wamechoka. Wanasubiri sisi tuanze kwa nguvu kubwa. Ndugu zangu hatupaswi kusubiri maandamano ya kupewa kibali na polisi kwani hicho kibali hakiwezi kutoka kwani hawa wanatumikia serikali ya CCM.

    Kama kweli tuna kitu cha msingi tunakidai na ni haki yetu wananchi hatupaswi kusubiri kibali cha maandamano tena ya amani. Hali ya maisha in ngumu, shilingi inashuka thamani kila siku, sehemu zingine katika nchi hawana petroli, sukari bei juu, namna hii kweli tutafika. Tunahitaji ufumbuzi wa haraka. Maandamano yanasaidia watawala kuamka na kufuata misingi ya haki za binadamu.

    Tunaandamanaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  2. l

    luckman JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    well said, WOGA NI ADUI WA HAKI!
     
  3. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #3
    Nov 10, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu 100% umezungumza ukweli, ila kuna wachache humu nasikitika hawatokuelewa, police wanasubuli umma wote tulianzishe, watakuwa upande wetu tu.
     
  4. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #4
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nakubaliana na wewe kwa asilimia mia! Polisi wenyewe hawaelewi kitu, wao wakipelekewa taarifa ya maandamano wanadhani wanaombwa kibali cha kuandamana!
     
  5. A

    Alimando Member

    #5
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo la watanzania hawajiamini embu 2jaribu kujiamin na 2nachofanya uone kama hawa mapot hawata 2unga mkono,maana maisha yao yanahuthunisha sana.
     
  6. t

    tumpale JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 201
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    naunga mkono hoja asilimia mia kwa mia
     
  7. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,882
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Ukweli mtupu, vikao vya siri vifanyike tuhamasishane tuende njiani
     
  8. Josephine

    Josephine Verified User

    #8
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 787
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    naunga mkono uliyoyaandika.
     
  9. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    haki haiombwi,

    polisi wote walio na vyeo vya chini wakikubali nao kugoma pamoja na wananchi, hata wasipo shiriki katika maandamano, lakini wakiambiwa piga bomu la machozi waseme NO, piga virungu NO, waviongozi wa siasa wanapigania haki na maisha bora ya hata hao polisi wenyewe na watoto wao wanaosoma katika shule za kata zisizo na walimu, shule za msingi ambazo watoto wao wana kalia mawe darasani, wakati viongozi wa juu watoto wao wakisoma ulaya na marekani, wakitibiwa ulaya na india.
     
  10. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Shida ni uelewa wa polisi wetu, wanatumikishwa kama machine akimbiwa ua anaua, akiambiwa acha anaacha! Hawana utashi binafsi wanaumia na hali na maisha magumu, Tukiandamana kupinga hali hiyo wanatuttwanga tena kwa hasila kali kama wao wanaishi peponi na mafisadi kumbe kila siku ni kukopa tu.
     
Loading...