Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano yasiyo koma kupinga KATIBA endapo isipokidhi mahitaji.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee wa Rula, Nov 13, 2011.

  1. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kutoka katika mdahalo wa ITV,
    Wanaharakati wameazimia kuandamana bila kikomo kwa lengo la kushinikiza katiba endapo muswaada huo hautakidhi mahitaji mengi ya wananchi ambao unategemea kusomwa kesho.
    Wamesema watajipa muda wa mwezi mmoja ili kufanya maandalizi ya kutosha ambayo hakuna polisi wala mgambo watakaouzuia maandamano hayo.

     
  2. akilimtindi

    akilimtindi JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2011
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 423
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Thank you God, that's what I wanted... watu wa kada zote kujiunga na kusema tunaandamana hadi kieleweke.
     
  3. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yap Yap!!!
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nimeona mdahalo, NASUBIRI MAANDAMANO!
     
  5. Poriposha

    Poriposha JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Naisubiri hiyo siku nione muitiko wa watanzania wanaotaka TANZANIA MPYA. Am in
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Nadhani apa huitaji kuwa ccm wala cdm utaifa mbele pls
     
  7. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nami nimefuatilia kwa makini mdahalo!Watanzania wana uchungu sana na nchi yao! Yaani kina mama wameongea kwa hisia sana hadi kunifanya nitokwe na machozi ya kuhamasika! I can't wait to see that day! Mungu tusaidie waja wako na uwasaidie wabunge na viongozi wa nchi hii wasindelee kutuchezea! Askari wa majeshi yote ujumbe uwafikie: siku hiyo MUWEKE SILAHA CHINI MTULINDE! Tanzania yetu wote!
     
  8. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #8
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nadhani kuanzia mdahalo ulipoisha mkuu wa nchi atakuwa anaona maruwe maruwe, hajui aanzie wapi kuzuia maandamano hayo ambayo yatakuwa nchi nzima.
     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,043
    Likes Received: 9,730
    Trophy Points: 280
    Hizi ni dalili nyingine kwamba sasa Watanzania wamechoshwa na usanii wa Kikwete na Magamba.
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mzee wa rula ungekuwa unaangalia kwanza New Posts ndio unaanzisha post hii kitu kuna mtu kishaianzisha..
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,061
    Likes Received: 5,246
    Trophy Points: 280
    Kuna mpemba mmoja aliyejitambulisha kama msomi mwanasheria kasema 'ndo maana nyie wabara hatuwapendi' hivi huo umoja wa kitaifa uko wapi? Muungano uvunjike tuepukane na wapemba
     
  12. Nicksixyo

    Nicksixyo JF-Expert Member

    #12
    Nov 13, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 950
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Shime wananchi maisha ya kila mmoja yapo mikononi mwake,tuamke tudai haki zetuu.
     
  13. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #13
    Nov 13, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Aisee ntachukua likizo kazini ili nishiriki hayo maandamano. CCM wanajifanya wanajua kila kitu kuchakachua mpaka katiba safari hii wamenoa TUTAANDAMANA Mpaka ikulu pale tuchukue nchi. Suala la katiba ni nyeti sana tena sana wasicheze na akili zetu.
     
  14. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #14
    Nov 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    ndetichia, we ni mtata hahahahaha....
    Sure lakini Mkuu Mzee wa Rula ionganishe hii na ya Angel Msoffe if u dont mind lakini
     
  15. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #15
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Wala isikutishe MoDs wapo wataiunganisha na thread iliyotangilia yenye maudhui kama hii. Pamoja na hayo thread kama hiyo sikuiona.
     
  16. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #16
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Wala siwezi kumind kabisa mkuu, lengo si kutafuta sifa ni kuhabarishana. Nashukuru.
     
  17. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #17
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ni lazima usikie hili neno la kuwa viongozi wanaoandaa maandamano haya wanatumiwa na viongozi wa kisiasa, sijui wao anawatumia nani? Labda mafisadi.
     
  18. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #18
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Nimesikia kibamba kasema wanaofisi kila wilaya nchi nzima sasa kila wilaya ikiandaa maandamano kazi wanayo magamba
     
  19. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #19
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nadhani kuanzia mdahalo ulipoisha mkuu wa nchi atakuwa anaona maruwe maruwe, hajui aanzie wapi kuzuia maandamano hayo ambayo yatakuw nchi nzima.
     
  20. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #20
    Nov 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ningewashauri wakina Kibamba wachukue ile staili ya CDM kama pale NMC Arusha,
    waweke point kila mkoa.
    Wala hamna kutoka jasho, watu mnaenda pale kwenye mkutano mnakaa mnapiga stori mnasikiliza hotuba za mapinduzi, mixer manyimbo ya ukweli ya kiharakati.
     
Loading...