Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano yajayo tusiwaachie wamachinga na wapiga debe.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mamaWILLE, Nov 14, 2011.

  1. mamaWILLE

    mamaWILLE Senior Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Maandamano yajayo tusiwaachie wamachinga na wapiga debe kwani kila maandamano yanapoitishwa machinga na wapiga debe hujitokeza kwa wingi na wasomi kama maprof, Dk,
    Phd huwa watazamaji tu. Sasa safari hii sote tujitokeze.

    leo yametimia serikari imeonyesha kuwa hatuskilizi sisi wananchi tunataka nini. Serikari Imeamua kwa makusudi kusoma muswada wa sheria leo hii.

    Sote tulikubaliana hapa kama ukisomwa kwa mara ya pili tuko tayari kwenda jela, kupigwa risasi na hata kuuwawa kwa kutetea haki yetu.

    Jukwaa la katiba jana limetoa ahadi kama muswaada utasomwa mara ya pili basi wataandaa maandamano. Leo muswada umesomwa mara ya pili kwa maana ya jukwaa la katiba tunawadai haki waliyo ahidi ya maandamaono makubwa nchi nzima.

    Wana Jf wengi mlipost kwa nyakati tofaut mko tayari kwa maandamano na mpo radhi kufa. Sasa tujiandae kwa hilo la maandamano maana tulikubaliana hapa hapa.

    Natoa wito kwa wasomi maandamano yajayo wasomi tujitokeze kwa wingi tusiwaachie wamachinga na wapiga debe pekee. Kama tulivyo toa hisia zetu katika mijadala mbali mbali basi tujitokeze sote katika maandamaono hayo. TUSIOGOPE TUTASHINDA KWA UMOJA WETU.

    Nawasilisha wapendwa





    ria.
     
  2. T

    Tetere Enjiwa JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Muhimu ni vipi mtu anavyo weza kutafsiri maana ya neno maandamano hasa katika kizazi hiki cha sanyansi na teknologia. Na amini hawajawahi kuachiwa peke yao na wala haitatokea kuaachiwa wandamane peke yao kwani mara zote wanakuwa na viongozi wao.
     
  3. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    watz porojo nyingi
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    i will be there
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    nna dream kumkamata mzee wa GOMBE aka wassira harafu anisomee waraka woooote wa katiba chovu wa huyu waziri kilaza kombani sijui halafu akifika mwisho nimkate kibao atoke kamasi kwa woga halafu nimwambie PEOPLEEESSSS halafu nataka yeye ajibu huku kamasi zikimdondoka POWEEEEEEEER! mwisho nambandika alama ya V usoni
     
  6. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #6
    Nov 14, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,137
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Na wanafunzi.
     
Loading...