Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano ya wanahabari Sept 11, 2012

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by 3squere, Sep 11, 2012.

  1. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ndiyo tumetoka hapa DTV kuelelekea Jangwani...

    UPDATE ndiyo sasa tunaindia Jangwani...Waziri wa mambo ya ndani, E. Nchimbi

    =============
    UPDATES
    =============
    Huko mara waandishi wamekataliwa hata kutoka nje kwenye jengo la press club yao mkuu wa polisi amewaonya ajaribu hata kupiga picha source channel 10
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]

     

    Attached Files:

  2. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tunaomba mwenye access na maandamano ya wanahabari yanayoendelea hivi sasa jijini Dar-es-Salaam watupe updates.
     
  3. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Goodluck guys...japokua najua serikali yetu hii sio sikivu bt at least your voices would be heard
     
  4. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,655
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Edelea kutujuza, mna mabango? tupe nukuu za hayo mabango km yapo.
     
  5. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    All the best wakuu!
     
  6. STALLEY

    STALLEY JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 512
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Wengi wamejiziba midomo na wengine macho na maigizo ya tukio lenyewe lilivyotokea wameonyesha
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,057
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Mbona mmetembe km chache sana DTV na Jangwani Hata km 5 hazifiki,mmeshindwa hata na yule jamaa wa mafinga aliyetembea km56? @lst mngetembea hadi viwanja vya chuo kikuu mkafanye mkutano ili ujumbe ufike kwa wengi.
     
  8. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,348
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Kwa mujibu wa Clouds FM jana ni kuwa waandishi wa habari wamezuiwa kuhitimisha maandamano yao viwanja vya Mnazi Mmoja kwa kuwa Halmashauri ya Ilala watakuwa wanafanya shughuli zao hapo!

    Hii ndiyo Bongo bwana kuhakikisha kuwa maandamano haya yanadhoofishwa!
     
  9. t

    twende kazi JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,496
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    waziri kavamia mkutano saiv wanamzomea anatimka
     
  10. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #10
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Hongereni sana ila angalieni jamaa wapo mbele wanawasubiria. Mtakula kichapo hadi mkome ubishi.
     
  11. M

    Membensamba Senior Member

    #11
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Waziri wa habari amefika Jangwani kuongea na waandishi wa habari walioandamana kwa ajili ya kifo cha Mwangosi lakini amezomewa vibaya, na walipoulizwa waandishi ni wangapi wanataka awahutubie wote wamemkataa, ikabidi aondoke kwa aibu kubwa.
     
  12. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #12
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    I wish ningekuwepo...all the best wakuu tuko pamoja, hii ndio mbinu pekee ya kufanya iliyobaki
     
  13. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #13
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Amen to that.
     
  14. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #14
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Tupatieni picha basi waandishi ili tuone mnavyofikisha ujumbe si mnajua tunawategemea
     
  15. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #15
    Sep 11, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,799
    Likes Received: 624
    Trophy Points: 280
    Channel wanaonyesha laivu
     
  16. Baba Kimoko

    Baba Kimoko Member

    #16
    Sep 11, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    safi sana
     
  17. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #17
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    waziri nchimbi kakataliwa na wandishi wa habari leo jangwani na kuondoka
     
  18. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #18
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,914
    Trophy Points: 280
    ni vizuri, iambieni dunia ni nini kimefanyika hapa kwetu.
     
  19. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #19
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mi nisingetamani niwaone hawa policesisiem mbele ya maandamano hayo!
     
  20. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #20
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ubishi gani tena...?
     
Loading...