Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano ya Wanahabari kesho Ruksa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Deus F Mallya, Sep 10, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Deus F Mallya

    Deus F Mallya Verified User

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 710
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hatimaye jeshi la polisi limeruhusu kufanyika kwa maandamano ya
    waandishi wa habari mkoani Dar es salaam kesho,kilele chake kitakuwa ni katika viwanja vya Jangwani, awali yalikuwa yaishie viwanja vya mnazi mmoja.

    Hayo yamo kwenye Taarifa ya Suleiman Kova aliyoitoa hivi punde.
     
  2. Njilembera

    Njilembera JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: May 10, 2008
    Messages: 1,342
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    wamegutuka usingizini hao. lakini kazi mdundo! Sisi hatuhitaji kuhamasishwa kwa kilicho wazi, kwamba Jeshi la Polisi badala ya kulinda usalama wa raia na mali zao wamejeuka wauaji! Waandishi endeleeni kuwandika katika mbao za dunia, sio hapa kwetu maana twalijua. Uncle akifahamu haya atamwita mtalii amwonye, ndio pona yetu!
     
  3. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Asante mkuu maana kuna mtu ameleta hapa kuwa yamezuiliwa. Kweli ingeleta tafrani ambayo si ya lazima.
     
  4. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mbona kuna mwingine amekuja na uzi wa kusema maandamano yamepigwa stop?
     
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,544
    Likes Received: 2,058
    Trophy Points: 280
    Policcm!!!wamekosa weredi wa kazi yao,wamekuwa chinja chinja na miungu watu wasiosikia la mtu,wala la mhazini!
     
  6. Root

    Root JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,450
    Likes Received: 3,445
    Trophy Points: 280
    wamepima upepo wameona unaelekea wapi heheh nao ni wajanja siku hizi
     
  7. Deus F Mallya

    Deus F Mallya Verified User

    #7
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 710
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Awali walikuwa wamezuia lakini baada ya 'Vuta nikuvute' wamekubaliana kwa sharti la kubadilisha location na sasa watakutana Jangwani (Taharir Square).
     
  8. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hawata tatizo na waandishi, waislam, cuf, tlp wala ccm. Tatizo lao ni cdm tu!
     
  9. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #9
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,169
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    nasubiria ya kushinikiza IGP, NCHIMBI NA RPC iringa kujiuzuru.
     
  10. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    nafikiri sasa hivi watakuwa waangalifu kutovunja haki za raia za kikatiba.
     
  11. T

    Tiger One JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 556
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kumbuka kuna mabom yatakuwa yanatafuta watu kesho namjua Kova.
    Kuweni makini jamaa zangu hasa wale wanaoshukiwa na kutafutwa.
     
  12. Deus F Mallya

    Deus F Mallya Verified User

    #12
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 710
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hata Wanachadema wanaruhusiwa kuungana na wanahabari hapo kesho kulaani mauaji ya Mwanahabari mwenzao
     
  13. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ilitakiwa iandikwe hivi; HATIMAYE JESHI LA POLIS LIMETAARIFIWA JUU YA MAANDAMANO YA WANAHABARI NA LITATOA ULINZI. Zaidi ya hapo ni policcmtics
     
  14. Deus F Mallya

    Deus F Mallya Verified User

    #14
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 710
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tabia ikizoeleka sana huwa kama sheria
     
  15. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #15
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,635
    Likes Received: 1,518
    Trophy Points: 280
    Naomba kujua; na waandishi wa TBC watashiriki?
     
  16. Deus F Mallya

    Deus F Mallya Verified User

    #16
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 710
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Na wale wa Uhuru Publishers nao vipi?
     
  17. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #17
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hapo ndipo kwenye tatizo. Polisi wakiona bendera za cdm kwenye maandamano wanajisikia kama wameguswa na kitu kigumu!
     
  18. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #18
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    kipeperushi cha Magamba
     
  19. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #19
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Nasikia wanataka kuandamana kuipinga kauli ya Mbowe
     
  20. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #20
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,635
    Likes Received: 1,518
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha ha ha! Nzuri sana hiyo. Kauli ya Mbowe ni kauli ya Chadema. Na kauli ya Chadema ni kauli ya Umma. Wajaribu waone.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...