Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano ya wanahabari Iringa kwa RC

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bibikuku, Mar 6, 2012.

  1. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Waandishi wa habari mkoani Iringa wamefanya maandamano yao kuelekea kwa MKUU wa MKOA kwa lengo la kulalamikia kunyanyaswa na Ofisa Habari wa Mkoa huo. Moja ya malalamiko yao ni kunyimwa posho wakati wa safari za viongozi mbalimbali mkoani humo. Nawaleteeni picha soon. TAFAKARI, CHUKUA HATUA!
     
  2. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
  3. Najuta Kukufahamu

    Najuta Kukufahamu Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na kingine walicho kasirika ni kitendo cha ziara ya makamo wa rais hivi karibuni na kulazimishwa wanahabari 8 wakike na wakiume walale ndani ya gari moja toyota cresta..
     
  4. Najuta Kukufahamu

    Najuta Kukufahamu Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lipia tangazo ya blog yako!!!
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kumbe kila nyanja na secta mbalimbali hapa Tz zinakabiliwa na matatizo mbalimbali pamoja na ufisadi wa hali ya juu kana kwamba tukiamua kuandamana Tz haitakalika
     
  6. only83

    only83 JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Shukrani kwa CDM kwa hii elimu ya uraia..watanzania wengi walikuwa hawajui kuwa kuandamana ni haki ya msingi kikatiba.
     
  7. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    asante sana
    ni unyanyasi kwa waandishi wa habari nchini
     

    Attached Files:

  8. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Maandamano ya kudai posho...posho-posho kila mtu anadai posho tu. Madr, waalimu, wabunge, madiwani,.....nk.

    Wengine viongozi wa vyama kama dr S.L.AA posho yake ni milioni 7.

    Ama kweli, Uzalendo ulishatushinda tz.
     
  9. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kila mtu na lake
     
  10. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kwani hakukuwa na magari mengine ambayo wangeweza kulala? walipokwenda mabosi wao waliowatuma kufanya coverage walijua watalala wapi?? au walitumwa na RC?
     
  11. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #11
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni muhimu kusikitikia manyanyaso ya wanahabari. Kama ilivyoripotiwa, ukweli wamenyanyaswa.Naungana na wote wanaolaani kitendo hicho. Baada ya kusema hayo, naungana nawe katika hoja zako:waliowatuma kwanini wasiwajibike katika kuwa kimu:ni RC au vyombo wanavyofanyia kazi?
     
  12. n

    ngwini JF-Expert Member

    #12
    Mar 6, 2012
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Punguzeni njaa,sasa kukosa posho ndo mnaandamana? Kwan nanyi ni watumish wa serikali?
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Mar 6, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Watakuwa wanalilia posho za bahasha hawa
     
  14. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #14
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kingine ni kitendo cha bendera za sisiem "magamba" kutawala katika ziara za viongozi wa kiserikali.
     
  15. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #15
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nachek na afande Mangala kuona kama ali issue kibali cha kuandamana
     
  16. s

    sokoinei JF-Expert Member

    #16
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,835
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana habari wawapigie kifua watapata masilahi yao siku mbilitu,lakin kama hawaja shilikisha chama chao itakula kwao.hivi waandishi wakigoma nchi nzima itakuaje?wasichezee sekta hiyo kabiisa
     
  17. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #17
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Nilitegemea kuwaona na Askari polisi wakiongoza maandamano kwani nao walilazwa watu kumi kwenye chumba kimoja

    Au wao ni sehemu ya mazoezi? watanzania bwana kwa kufungua mabook ya sababu hatujambo
     
  18. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #18
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Bendera zinawasuhusu nini wao wanahabari ama zinawakera nini? kwani wao wanasiasa??
     
  19. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #19
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hivi kwa nini tusijulize maswali haya kabla ya kulaumu au kuunga mkono maandamano hayo.
    1:Je mwandishi wa habari analipwa mshahara?
    2:kama analipwa ni nini mafao yake awapo nje ya kituo chake cha kazi?
    3:Kama anataka kupokea malipo toka kwa chanzo cha habari,je habari yenyewe itakuwa halisi?
    4:kama ni mwandishi wa kujitegemea.nini mkataba wake na wale anaowapelekea habari?
     
  20. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #20
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Waandishi habari Tanzania walikwisha goma siku nyingi zilizopita,na ndio maana hatupati habari makini,bali habari baada ya bahasha.
     
Loading...