Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano ya waislam shinyanga, kunani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Polisi, Dec 12, 2010.

  1. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2010
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kuna gari linapita mitaani likiwataka waislamu wote wakusanyike uwanja wa shycom kwa ajili ya kuanza maandamano yatakayopita katika mitaa mbalimbali ya shinyanga, naomba mlio na taarifa kuhusdu maandamano haya utupe taarifa
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Kwa usalama wako kaa ndani, waulize polisi kama wanataarifa.
     
Loading...