Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano ya wafanyakazi kushinikiza Bunge litengue sheria ya Mafao

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MPadmire, Jul 26, 2012.

  1. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,020
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Bado Bunge linapeleka hii mambo ya Pension Kidhaifu dhaifu

    Hawa wabunge inatakiwa waone kuwa kuna hatari

    Hii serikali imekuwa onevu sana.

    Wamechakachua Huduma za afya, wao wanaenda kutibiwa India

    Sasa wameona mterenko, wameingilia mpaka chumbani.

    Watanzania tunangoja nini tena...?? Ama nitaje hapa halafu Mods wanipige ban?

    Maandamano ya wafanyakazi wote wa sekta binafsi na Umma ni Muhimu.

    Serikali hii imechoka sana, waondoke tu.

    Tupange mikakati ya Maandamano jamani.

    Kulalamika tuu kila siku bila kuchukua hatua ni kama kipofu.
     
  2. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,020
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Duuu Tanzania kumepoozaaa. Wafanyakazi tuungane
     
  3. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Huu ni upepo utapita. Duh, umepita kweli
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    aisee ni muhimu sana! Hii serikali imeshakufa zamani sana!
     
  5. K

    Kifarutz JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Maandamano muhimu tena iwe mapema kabisa, cha msingi hapa ni kukubaliana tarehe
     
  6. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Titembee Dar Hadi Dodoma.
     
  7. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,020
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Serikali ya Mabwepande imetumaliza. Jamani nani ameona masharti ya NSSF kukopa kupitia SACCOS??

    Jamani wafanyakazi tuungane vipi, tumekaa kimya saaana.

    Zile mesage za upendeleo kwa viongozi wa vigogo tulitumiana vizuri. Nilituma message 45.

    Sasa tuanze message nyingine kwa ajili ya madai ya NSSF.
     
  8. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Tuvunj TUCTA kwanza, wamelala.
     
  9. k

    kausha Member

    #9
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Shida ni kutojiamini lini wafanyakazi wa tanzania waliandamana kudai maslahi yao? waambie kuadamana MEI MOSI au Kuzima MWENGE utawapata
     
Loading...