Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano ya UVCCM wafuasi wa Millya hayakuwa na kibali cha polisi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Oct 18, 2011.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nimepata habari kutoka Arusha kwamba yale maandamano ya jana ya vijana wa UVCCM wafuasi wa Millya yalikuwa hayana kibali cha polisi. Inafaa CDM walivalie njuga suala hili, kwani ingekuwa ni waio, basi viongozi wa CDM leo hii wangekuwa wanapandishwa kizimbani.
     
  2. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,843
    Likes Received: 3,008
    Trophy Points: 280
    CDM haina haja ya kuvalia njuga suala la UVCCM waache wafu wazikane.

     
  3. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Polisi, Bakwata, Tume ya Taifa ya Uchaguzi ni Vitengo vya Magamba kama tu UwT, UWT, UVCCM, Wazazi na Mafisadi Papa original woote ni dugumoja!.
     
  4. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    unaonekana kama uko bias sana. why chadema only? unamaanisha vyama vingine vya upinzani vikiandamana hawatabugudhiwa? Umesahau CUF waliouliwa mwaka 2001 zaidi ya watu70? Umesahau hata Prof Lipumba alivunjwa mkono? Umesahau wafuasi wa NCCR-Mrema walichofanywa? Tumia akili katika kupost thread zao. Au ukiwa mwanachama wa cdm unatumia masaburi kufikiria?
    UVCCM=Police
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Hatuwezi kufikia malengo kwakuwa fikra zetu zinaongozwa na ushabiki.

    Kwakuwa kuandamana bila ya kibali ni kosa, inapaswa kwa wapenda haki wote wanapaswa kulivalia njuga. Na wala kazi ya chadema pekee.
     
  6. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Police wetu cjui ln watakuja amka na kufunguka vichwa vyao waache kutenda kwa kuegemea ccm
     
  7. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cuf=ccm.
     
  8. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,252
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280


    Ni CCM tu wanaofikiria kwa kutumia makalio ndiyo maana nchi imefukarika licha ya utajiri mkubwa wa raslimali tuliojaliwa na Mwenyezi Mungu.
     
  9. clemence

    clemence JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 594
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Malumbano yasiyo na tija kwa chama achana nayo
     
  10. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Wao wasitufanye sie mazuzu waaacheni waji kaange wao wenyewe ipo siku sie tutawapa mkanda mzima wa matukio yote wanayo yafanya na tena mahakamani ili hiyo mahaka inayopenda kupokea vitu bila utafiti iwe na aibu pia
     
Loading...