Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano ya LHRC

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ados, Oct 13, 2011.

  1. A

    Ados Senior Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wana Jf naomba kujuzwa haya maandamano yataanza lini ninayasubiri kwa hamu sana tumechoka na ufisadi inauma sana jinsi watu hawa wanavyo tufanyia.
     
  2. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani hv kesho kuna maandamano? Na hapa ARUSHA NA MOSHI yataanzia wapi? Na ni sa ngapi? nifahamisheni mana nimechoka na matatizo ya hawa magamba liwalo na liwe.
     
  3. only83

    only83 JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Tulieni bado jamaa wanajipanga namna ya ku-coordinate,maana inatakiwa yafanyike nchi nzima kwa muda mmoja...
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,586
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    Porojo tupu. Hakuna maandamano wala nini.
    Mmesahau ya Mwingereza na kundi lake?
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    porojo tu za wachache

    kama tunashindwa kuandamania ugali na maharagae tutaweza dowans?
     
  6. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Next week ninanuka.
     
  7. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    subiri utatangaziwa!!!!
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,586
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    nuka uone!
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,586
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    Najua muda huu FFU wanafanya mazoezi, jipendekezeni muone.
     
  10. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hakuna cha maandamano wala nini,...
    Ni sawa na kuisha mafuriko Dar wakati wa mvua za vuli
     
  11. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,496
    Likes Received: 1,665
    Trophy Points: 280
    Usiamshe watu Wanaolilia hayo maandamano kwa usongo
    Watu washachoka na haya Madhambi ya Wazi Waziwazi tena Mchana Kweupe..

    Wakati huu sidhani kama ni Muafaka Target CDM walishaikosa kwenye ile Operation yao Sangara na haiji tena...Nchi ilitia Adabu bidhaa Muhimu zikashuka Ikaja ya Mafuta Hawakuhamasisha walikaa kama na wao ni Serikali, Dowan kama Kiini macho

    Labda mmh Tuone kama kutatokea Shida Nyingine kubwa
     
Loading...