Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano ya kupinga Wamarekani kuishambulia Libya (Picha)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lucchese DeCavalcante, Mar 25, 2011.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [FONT=&quot]Kuna [/FONT][FONT=&quot]Anti – America [/FONT][FONT=&quot]demonstration inaendele karibu na [/FONT][FONT=&quot]International School of Tanganyika [/FONT][FONT=&quot]mwenye habari na picha kamili atujuze...

    [/FONT][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    sasa mbona wanaandamana vichochoroni au hawana kibali au wanahofia habari za kiintelijensia
     
  3. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mabomu yapigweeeee.:drum:
     
  4. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #4
    Mar 25, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Kina Nani haoo? Wakamateniiiii...

    Yaani watu tunaandamana kuipinga serikali ya Tanzania, wao wanaandamana kuipinga Marekani!!!
     
  5. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    .....wakimaliza hayo maandamano, nawaomba waandamane kupinga skyrocketing inflation in Tanzania!!!
     
  6. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,317
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Mmmh! Hiyo kali! wamarekani wenyewe wameombwa saana na sasa wanageukwa, lakini nadhani ni kwa watu wetu wenye akili hapa TZ!!! Hahahaha!!!!
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    hao ni wehu waliokosa kazi za kufanya. wanahimizana kupinga maandamano ya kudai haki katika nchi yao, lakini wanajifanya kuandamana kudai haki za Walibya. unafiki tu.
     
  8. s

    sawabho JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Mbona yalizuiliwa, inakuwaje hapo, habari za kiintelijensia hazijawafikia wenye nchi?
     
  9. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,317
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Inflation! kwa hao wanaoandamana hilo ni jina la mtu!!!!!!!!
     
  10. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    hawana elimu-dunia kama mufti Simba??
     
  11. M

    MFILIPINO Senior Member

    #11
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mufti alishasema no kushiriki katika maandamano, hapo vipi? hahahahahaha! shule muhimu sana!
     
  12. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #12
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    polisi walishapiga marufuku,niliona tbc jana kova akisema
     
  13. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #13
    Mar 25, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,893
    Likes Received: 406
    Trophy Points: 180
    Elimu bana kitu cha muhimu sana!!! badala ya kuandamana sky-rocketing ya price za bidhaa mbali mbali, migawo ya umeme, uongozi mbovu wao wanaandamana upuuzi

    wenyewe libya wameandamana? very absurdy... simply stupid move
     
  14. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #14
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    cha ajabu ni kwamba Walibya wanaandamana kumng'oa dikteta Al-Qaddafi; wengine huku ati wanaandamana kumtetea Al-Qaddafi.

    big shame!
     
  15. V

    Vumbi Senior Member

    #15
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kukosa elimu ni sawa na kuugua kansa ya damu. Walibya wanafurahia kuwepo kwa majeshi ya mataifa hayo, wewe mtanzania ambaye walibya wanakuona kama takataka eti unadhani unajua mahitaji ya libya kuliko wao. Poleni majuha walibya watapata uhuru wao na wataendesha taifa lao kama wanavyotaka.
     
  16. Sabode

    Sabode Senior Member

    #16
    Mar 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh!!!!! Hii nayo mbona sakata, hiv sisi tunafikiria jinsi ya kuwang'oa nyeti mafisadi wao wana mtetea Qaddafi amewaomba? Kweli Tanzania bila wajinga inawezekana kweli, nini agenda yao katika maandamano hayo, ovyoo.
     
  17. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #17
    Mar 25, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,493
    Likes Received: 2,504
    Trophy Points: 280
    Siasa za CUF hizo
     
  18. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #18
    Mar 25, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,839
    Likes Received: 2,994
    Trophy Points: 280
    Nilimsikia jana Kamanda Kova akisema hapata kuwepo maandamano yatakayongozwa na shura ya Maimamu ila walikubaliwa na kufanya mkutano na jeshi la polisi lilisema lingeulinda mkutano wao.

    Ukiangalia hicho kinachoitwa shura ya maimamu kimejaa watu mbumbu kuliko maelezo.Hawajui kwamba jumuiya ya nchi za kiarabu tena zenye waIslamu wengi na uchumi Imara kuliko Tanzania zilishamchoka Gaddaf na uongozi wake wa miongo minne.Hawajui raia wa Libya waliingia mitaani kupinga utawala wa Gaddaf na serekali yake.Hawajui kwamba ndani ya muungano wa nchi zinazoipiga Libya zimo baadhi ya nchi za Kiarabu zilizotoa vifaa na fedha ili kumdhibiti Gaddaf.Hawajui kwamba wananchi wa nchi nyingi za kiarabu wamechoka na tawala zisizozingatia demokrasia si Libya tu nchi kama Misri,Tunisia,Baharin na sasa Syria upepo wa mabadiliko umevuma si maandamano ya Shura ya Maimamu wala upuuzi wa baadhi ya watanzania utakaozuia mabadiliko.

    Taasisi kama hizi unategemea zitawaletea maendeleo waislam wa Tanzania ?.Jibu ni moja tu kamwe hakuna maendeleo eg shule,hospitals,vyuo vikuu na nk.Jaribu kufanya utafiti wa juu juu utakuta Shura ya maimam hawana shughuli zozote zaidi ya kuteka misikiti na nyumba zilizowekwa wakfu na waIslamu kwa faida ya matumbo ya viongozi.Kazi nyingine kubwa ni kutumiwa na wanasiasa uchwara muflisi kwa faida za kisiasa.
     
  19. M

    Marytina JF-Expert Member

    #19
    Mar 25, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    well said, CUF at work
     
  20. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #20
    Mar 25, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    hahaha eti kuna dogo wa shule kawaona anasema eti watu wenyewe wamevaa VIPEDO na mindevu mingi hahahahahahahahahahahaah
     
Loading...