Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano ya kupinga malipo kwa DOWANS

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mariavictima, Oct 18, 2011.

  1. m

    mariavictima Senior Member

    #1
    Oct 18, 2011
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani, mimi ni mmojawapo wa Watanzania tuliokuwa tunasubiri kwa hamu maandamano tuliyotangaziwa na Wanaharakati akiwemo mama yetu Ananilea Nkya, kuwa yangeanza tarehe 14/10/2011 kwa siku kumi mfululizo. Naomba kuuliza, nini kimetokea mbona tunaona kimya?
     
Loading...