Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano ya kupinga bei ya umeme kupanda

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by king11, Jan 19, 2012.

  1. k

    king11 JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu tumeipa serikali mwenzi mmoja wa kutafakari na kushusha bei ya umeme na kama ikishindikana basi hakuna jinsi ya kufanya zaidi ya maandamano na kuanza kuhujumu rasilimali za Tanesco hili shirika life kabisa kwani limeshindwa kututhamini sisi Watanzania na linajiendesha kisiasa zaidi.

    Ongezeko la bei ya umeme ni pesa ya kuwalipa DOWANS
     
  2. S

    STIDE JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Full MATAMKO!! Utekelezaji sifuri!!
     
  3. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    maandamano ya kwenye keyboard, acheni sound!
     
  4. t

    tenende JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,561
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Maandamano sawa, Hujuma siyo dili. Weka mikakati, tuingie mitaani.
     
  5. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    maandamano ya nini bwana uamuzi umetoka kwa sasa tuangalie KATIBA MPWA mkisema tuandamane kwa katiba nitakuwa wa kwanza
     
  6. m

    mpendadezo Member

    #6
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natamani hata yawe leo tunaumizwa kwa sababu ya matumbo ya mafisadi
     
  7. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwa mtanzania yupi
     
  8. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,756
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Nani atamvalisha kengere mwenzake?.................n hapa serikali ya kifiadi ya ccm ndipo inaposhindia kirahisi kwa sabbu watz hawana hata robo ya ujasili..........kila mtu analalamika kuanzia rais mpaka mpiga debe mpaka muuza vitumbua wote ni kulalamik....ndiyo maana maandamano yalipotokea libya kulikuwa na mishangao ya ain mbili1
    1. Watz walikuwa wanawashangaa waliby kwa nini wanaandamana na kumkataa kiongozi wao ambaye yuko tayarti hat kuwapa mahali za kuolewa wake watano
    2. Walibya walikuwa wanashangaa kuwa km tz ni tjiri hivyo wa raslimali kwa nini watz ni maikini hivyo na bado wanafuraha kiasi hicho...........mwishowe nikajaribu kufikiria ingekuwaje iwapo hali y tz ingekuwa libya na hali ya libya ingekuwa tz ......nadhani unapata picha kamili ya ninini waliby wangefany iwapo wangekuwa watz na ninini watz wangefanywa ingekuwa wo ndo walibya............tuna safari ndefu sn......
    Tz tuna asili tofauti sana na viwango vywa ujasili vinatofautiana ana kutoka mkoa mmoja kwend mwingine.............mfano watu wa mara, kilimanjaro, mbeya,arusha, kidogo mwanza ni watu wajasili sana na wanachukua hatua zinazoonekana il kuna watu kutoka mikoa mingine ni bora liende n ni ndiyo mzee tu kila kitu km prof.jay alivyo wahi kuimba siku za nyum
     
  9. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Bahati mbaya sana TZ haina 'Besigye'.
     
  10. Mugwet

    Mugwet Member

    #10
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 15
    Huwa najaribu sana kufikiria mambo ya nchi,mpaka nachoka mwenyewe.
    Wengi wetu unapenda sana kugoma,lakini nani alianzishe...
    Suala la umeme kupanda,ukiangali wameingia mikataba na makampuni yanayozalisha umeme kwa kutumia mafuta,i hali sisi hatuzalishi mafuta,hapo ndo tabu inapoanzia. Mi sijui viongozi wetu wanampango .gani na sisi...
     
  11. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mnapenda sana kuandamana ! Je athari zake mnazijua ?
     
  12. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,305
    Likes Received: 2,467
    Trophy Points: 280
    nani wa kuandamana! mtanzanua huyu ninaye mfaham
     
  13. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #13
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,649
    Likes Received: 2,986
    Trophy Points: 280
    Hoja ni kukata rufaa kwa siku 21 zilizotolewa, besides itakua ni kelele za mlango tu!!!!!!!!11
     
Loading...