Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano ya kumlaani Spika Makinda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tuko, Apr 18, 2011.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Apr 18, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Najua yapo mambo mengi ya kuandamana kwa sasa. Hata hivyo mi nadhani hili la bunge kuendeshwa ki-hovyo hovyo na Spika Makinda ni kubwa na jambo la hatari sana kwa maendeleo ya taifa letu. Nawashauri CHADEMA, na wote wanaokerwa na mama huyu, wafanye maandamano nchi nzima au sehemu kadhaa za nchi, kulaani uendeshaji mbovu wa bunge unaofanywa na spika. Ingawa najua haitafanya aondolewe madrakani, naamini itamoa msg, na itamfanya ajue kuwa anachokifanya bungeni kinawaudhi wengi. Mi nadhani kwa sasa anadhani kuwa hajashtukiwa kuwa anaendesha bunge visivyo, so akiona maelfu wameandamana kumlaani, atapata funzo fulani/

    ------------------------------------------------------------------------------------
    ------------------------------------------------------------------------------------

    UPDATE

    Nimefuatilia kwa karibu jinsi mama huyu anavyoendesha kikao cha bajeti, na ukisoma taarifa ya jinsi anavyomkingia kifua Pinda, naona bado haya maandamano hayaepukiki.
     
  2. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Hata wewe waweza anzisha hayo maandamano, tutakua nyuma yako.
     
  3. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Makinda ukiona adui yako ana lalamika basi ongeza zaidi kasi ya jambo hilo unalofanya! Mama Makinda endelea hivyo hivyo na msimamo wako huo!
     
  4. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    No coment!!
     
  5. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyu mama ni balaa, yuko pale kwa mslai ya mafisadi papa!
     
  6. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    saivi mtaanzisha kila kitu kuona nyuma yake kuna wajinga wangapi!
    Mi sio moja wao
     
  7. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Taja madhambi yake kwanza ndio tuone kuna umuhimu wa kuandamana ama la. Pengine inawezekana kumwandikia barua tu na akaelewa kuliko maandamano
     
  8. w

    warea JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mie simo kwa ajili ya kuwalaani watu.
     
  9. R

    Rweye JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,738
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    Anakula na kujaza vyoo tu,hana anachotusaidia 80% maskini wa taifa hili
     
  10. Catagena

    Catagena Member

    #10
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninaunga mkono hoja.
    Nafikiri nchi hii inahitaji maombi. Sehemu nyeti kama bunge mnamuweka mama anayechemka hivyo...asiyejiamini na kibaraka wa chama ni hatari sana kwa maendeleo ya taifa hili sio tu linaendelea, lakini kwa mtazamo wangu mimi limekoma kuendelea kwa muda mrefu.

    Tutaendelea kuwa Highly indebted poor country kwa sababu uendeshaji wa mambo ya muhimu yanatawaliwa na miongozo ya maveterani wa chama ambao kwa ktumia science ndogo, uwezo wao wa kufikiria umeshakoma...wangepaswa kubaki nyumbani walee wajukuu.
     
  11. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Mwanamke mpumbavu huivunja nyumba yake kwa mikono yake mwenyewe mwache BINTI KINDA aivunje CCM kwa mikono yake mwenyewe
     
  12. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #12
    Apr 18, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    wabunge wenyewe ndo waandamame sisi tutawapima wao hatukumchagua makinda tuliwachagua wabunge!
     
  13. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    hao wabunge ndo watetezi wake, walimchagua wao na ndo mana wanalindana. Ikipigwa kura wanaomkataa watazidiwa na wanaomkubali. Sina hakika kama kuna mbunge hata mmoja wa CCM akiambiwa aandamane kumwondoa/kumpinga spika atafanya hivyo.
     
  14. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #14
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naunga mkono hoja 7x70......atakayepinga basi ajipinge yeye na mtazamo wake kabla ya kuupinga wangu..naunga hoja kwa maslahi ya taifa na wala mimi sio mwanasiasa.....



     
  15. JUST

    JUST JF-Expert Member

    #15
    Apr 18, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    soma hiyo habari utaelewa kwanini haya yanatokea

    Menopause is a stage in life when a woman stops having her monthly period. It is a normal part of aging and marks the end of a woman's reproductive years. Menopause typically occurs in a woman's late 40s to early 50s.
    What are the symptoms of menopause?

    Early symptoms of menopause among others include
    • Emotional changes (irritability, mood swings, mild depression) :angry::frown:
    • Sleeplessness
     
  16. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #16
    Apr 18, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Nahisi kama ulihusika kumtuma awe spika! Kwakuwa hasimamii sheria za bunge ila za waliomtuma
     
  17. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #17
    Apr 18, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,354
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Huwa naandamana peke yangu kumlaani huyu mama kila siku.
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    Apr 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,816
    Trophy Points: 280
    anzisha maandamano ila usitumie mgongo wa chadema
     
  19. MLATIE

    MLATIE Senior Member

    #19
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    haina haja ya kuandamana inaonekana mama bado hajaiva vizuri tumpe muda hadi bunge lijalo atakuwa amepata experience zaidi
     
  20. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #20
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Huyu mama atakuja kuwa ni Kigingi cha sisiem maana waliomuweka hapo (mafisadi) wameanza kupambana na sisiem......cdm tuvute subira
     
Loading...