Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano ya kumkomboa Mtanzania yaongozwa na CDM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pwito, May 26, 2012.

  1. P

    Pwito Senior Member

    #1
    May 26, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nasikia Serikali imepiga marufuku ule mkutano wetu mkuubwa pale jangwani. Nani anaweza kulielezea hili zaidi ya sisi wapenda haki na amani kuona ni uoga wa magamba kuvuliwa na kusetiriwa na gwanda. Wakuu wenzangu hii serikali inaongoza kwa kunyanyasa wapinzani, hivi kuna haki kweli katika hili? Maana matangazo wiki nzima yamelipiwa alafu dakika za mwisho Mwamunyange anatangaza huu upuuzi
     
  2. wizaga

    wizaga Member

    #2
    May 26, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi nilichokisikia toka vyombo vya habari kwa tamko la polisi wamepiga marufuku au kuzua ni maandamano ,lakini mkutano upo palepale na utalindwa na hao polisi pipooooo
     
  3. P

    Pwito Senior Member

    #3
    May 26, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Uwezo tunao, nia tunayo na nguvu tunayo lazima Fisadi aangushwe leo
     
  4. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,702
    Trophy Points: 280
    Polisi wana akili mbofu.
     
Loading...