Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano ya kihistoria shinyanga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lu-ma-ga, Mar 2, 2011.

  1. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wanafunzi wa shule ya msingi Jomu wakiwa katika maandamamo ya Chama cha Demokaria na Maendeleo yaliofanyika mjini Shinyanga jana huku wakiwa wameshikana na kuonesha alama ya VIDOLE VIWILI.


    Wana JF sasa naanza kuamini saa ya ukombozi imefika Watanzania tuko pamoja bila kujali rika

    [​IMG]



    [​IMG]
    Viongozi wa Chadema na wabunge wa chama hicho wakiwa wanaandamana mkoani Shinyanga huku akiwa ametanguliwa na vijana wa chama hicho Redbriged



    [​IMG]


    Mabango mbalimbali ya waandamanaji wa mkoa wa Shinyanga yakionekana kuwa na ujumbe mbalimbali kwa rais Kikwete.


    [​IMG]

    Aliyekuwa Mgombea ubunge jimbo la Shinyanga Mjini Shilembi Magadula Shilembi ambaye kutotangazwa kakwe mshindi kulisababisha vulugu kubwa katika mji wa Shinyanga na kuchomwa moto kwa ofisi za Halmashauri


    [​IMG]

    Mwenyekiti wa Chadema taifa Freeman Mbowe akisisitiza kuendelea na maandamano kumjibu Rais Jakaya Kikwete


     
  2. Kitila Mkumbo

    Kitila Mkumbo Verified User

    #2
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 25, 2006
    Messages: 3,344
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Truly hilarious and terrific!
     
  3. d

    dotto JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    A Struggle Without Casualties is No Struggle-Steve Biko
     
  4. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ukiangalia picha hizo hakika unapata hamasa ya kujiunga.
     
  5. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    nassisimkwa na mwili hasa baada ya kuona picha hizo, jamani ukombozi unawadia na wajibu wetu kuhamasishana na kumpinga mkwere kwa nguvu zootna hakika tutamtoa hadi watoto wa shule ya msingi wameona mapungufu ya mkwere kweli kiama chake kipo karibu haijawahi tokea katika historia ya Tanganyika. Mungu ibariki Tanganyika yetu.
     
  6. M

    MAPINDUZI75 Member

    #6
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Maandamano yanaamsha serikali iliyo lala.
     
  7. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,701
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Imekaa vizuri hiyo ya madenti.... ila nina shaka sana na kibarua cha Mwalimu mkuu wa shule hiyo.
     
  8. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    asante
     
  9. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #9
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    safi,acha vijana wafanye kile wanachoona kifaa kwao,siasa zetu hazilazimishi nani awe chama gani
    pongezi kwa wanafunzi,huu ni wakati wa kufanya maamuzi
     
  10. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kama wanafunzi wamediriki kufanya hivyo, wafanyakazi vipiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii? TUCTA tunasubiri reaction yenu kwani nchi inateketea na watoto wa shule ya msingi wamebaini hilo upande wenu TUCTA VIPI??? au shwari tu??
     
  11. N

    Nanu JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Maandamano ni mbinu mojawapo ya kupeleka ujumbe kwa serikali!!!! Peoples Power!!! Achana nayo kabisaaaaaa, tujifunze kaskazini mwa Afrika! Sisi siyo kisiwa!
     
  12. babayah67

    babayah67 JF-Expert Member

    #12
    Mar 2, 2011
    Joined: Mar 28, 2008
    Messages: 490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Do we need casualities to justify the Struggle????
     
  13. babayah67

    babayah67 JF-Expert Member

    #13
    Mar 2, 2011
    Joined: Mar 28, 2008
    Messages: 490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Darasani wanakaa muda gani hao???? Paper ikija si watafeli tena????
     
  14. a

    anney Senior Member

    #14
    Mar 2, 2011
    Joined: Jul 9, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I appriciate the start of the movement. I see one day yes! for change.
     
  15. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #15
    Mar 2, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,277
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Wanafunzi wanakaa darasani ili wapate mafunzo, kama waalimu hawapo wapo kutafuta mshahara wao halmashauri hakuna faida ya wanafunzi kukaa darasani na ndio maana wanaona afadhali nao waandamane kuwaunga mkono wazazi wao wanaoshindwa kuwapatia mahitaji yao kwa sababu ya uchumi mbovu unaosababishwa na viongozi wasanii!!
     
  16. E

    Edwin Mtei JF Gold Member

    #16
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 13, 2008
    Messages: 181
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nataka kuwaarifu Vijana wa Chadema kwamba Muasisi wa chama chenu anajisikia vizuri sana kuona jinsi wananchi wanavyotuunga mkono katika maandamano haya ya amani yanayolenga kufafanua na kueneza ujumbe na hoja zetu.

    UZI NI HUO HUO!!!! HAKUNA KULALA MPAKA KIELEWEKE!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  17. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #17
    Mar 2, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Wasukuma wana tabia kwamba wakitosa wanakutosa kweli kweli, familia nzima au ukoo mzima wanakususa na ndivyo inavyoonekana katika picha hiyo kwamba sasa CCM wameitosa jumla.Miaka ya nyuma CCM waliwekeza kwa wasukuma kuzoa kura, safari hii mambo kinyume.


    Wasukuma ni moja ya makabila yanayoamini kanuni ya RISK TAKER.wao wana misemo yao inayothibitisha kuwa ni risk taker mfano; nduhu makoye, JAFA BUJIKU, MAGUZU MASESE, MAHELA MABONWA( hamna shida) na mengine mengi.
    Leo hii wasukuma wameamua ku-take risk kwa kukihama CCM wao na familia zao kama unavyoona watoto wao wako mstari wa mbele kukiunga mkono CDM, watoto hao wamepewa maelekezo na wazazi kuwa; neendeni shule lakini maandamano msikose.


    Mheshiwa Regia ni shahidiwa haya kwani kwake kilombero hawa jamaa kina ngosha wako sana na kule wamekimwaga CCM

    sUBIRINI MTASHUHUDIA MENGI.
     
  18. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #18
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Inahamasisha na inatia moyo kwani matumaini ya ukombozi yanaonekana na haya ndio yanaowapa wazimu watawala wanyonyaji tulionao
     
  19. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #19
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    inafurahisha sana na kutia moyo
     
  20. M

    MkuuMtarajiwa Member

    #20
    Mar 2, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanafunzi wa pili kutoka kushoto yupo peku, lakini anaonekana kuamasika sana kwa vidole vyake viwili juu!!!!! Mungu awasaidie waweze kumaliza shule zao vizuri!
     
Loading...