Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano ya Karagwe ktk picha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mchonga, Mar 4, 2011.

  1. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. t

    tononeka Member

    #2
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mbona picha zenyewe hazionekani? Tuma tena.
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    mbona hakuna picha :mullet::mullet:
     
  4. PJ

    PJ JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 297
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Nothing is displayed
     
  5. Taifaletu

    Taifaletu Member

    #5
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbona umebaki na picha akilini mwako na kuwasilisha kisichokwepo?
     
  6. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kaka umejitahidi sana endelea kutuhabarisha kabisa
     
  7. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #7
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Tumeshamsaidia, naamini zinaonekana sasa
     
  8. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,896
    Likes Received: 1,340
    Trophy Points: 280
    Ndo maana mkwere anapata presha.

    JAMANI SIO MCHEZO WE UNAIITA RAIS,halafu mtu ambaye umemchakachulia kura watu bado wanamsapoti hivi, duu! Naona usalama wa taifa walimpelekea videos bila kuchakachua,..
     
  9. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,896
    Likes Received: 1,340
    Trophy Points: 280
    picha zinaonekana labda mtandao wako upo slow,si mchezo hadi watoto wamemchoka mkwere
     
  10. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mbona watu wa kawaida?
     
  11. Fisadi Mkuu

    Fisadi Mkuu Member

    #11
    Mar 4, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mdau tunakushukuru sana kwa picha japokuwa quality yake haiko poa sana.

    At least wananchi sasa wanaanza kuelewa maana ya maandamano kwa kuwa miaka ya nyuma maandamano ilikuwa ni Dar tu,leo hadi Karagwe wanaandamana? Du hapo CDM kwa kweli wana haki ya kujivunia walivyoweza kuwahamasisha watu na wale wanaoyapinga maandamano wakienda dukani tunawaomba wanunue sukari kwa sh 2,000 kwa kuwa bei imeshushwa kutokana na juhudi za CDM kuandamana
     
  12. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #12
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Inabidi aachie ngazi tuu..wananchi waliodanganywa tayari wamemshtukia kuwa hayupo kihalali kwenye hiyo ofisi kuu
     
  13. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #13
    Mar 4, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,803
    Likes Received: 1,065
    Trophy Points: 280

    Mpeleke Jeykey uone kama atambulia hata watu mia bila kupeleka malory na kugawa pilau!!
     
  14. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #14
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ingekuwa wewe ni J-K wa Magogoni Dar es Salaam ungefanyaje?
     
  15. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #15
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Hawakubebwa na fuso wala kupewa kofia! Ni wa kawaida mno.
     
  16. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #16
    Mar 4, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kwani hao watu ni wengi? mbona wamepiga upande mmoja?:A S 112:
     
  17. Fisadi Mkuu

    Fisadi Mkuu Member

    #17
    Mar 4, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We unavyofikiri huyo JK wako akienda Karagwe anaweza akapata idadi hiyo?Awamu iliyopita alipigwa mawe kule Mbeya safari hii watamrushia mavi.Rais gani hapendwi na wananchi?
     
  18. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #18
    Mar 4, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pinda mbona kafunika kagera?
     
  19. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #19
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    unataka kufananisha na wapi? dar, Mwanza, Arusha, Mbeya....? sehemu kama hizo kuwapata hata watu 3000 siyo mchezo ndiyo maana CCM hupeleka wasanii wa ze comedi, bongo fleva, kuwabeba kutoka vijiji tofauti tofauti
     
  20. Fisadi Mkuu

    Fisadi Mkuu Member

    #20
    Mar 4, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuwekee picha za unayoita amefunika halafu tulinganishe na nyomi la wanayemuogopa (Dr wa ukweli PhD)
     
Loading...