Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano ya chadema yavunjwa na polisi shinyanga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KEDIAY-MANGUSHA, Apr 14, 2012.

  1. K

    KEDIAY-MANGUSHA Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maandamano ya wanachadema yaliyokuwa yaanzie eneo la ibinzamata had uwanja wa shy com yamezuiliwa na manjagu huku wa2 wakiwa wameshajipanga tayar kwa maandamano. Dr slaa ndiye mnenaji mkuu,wa2 wamejaa maeneo ya uwanjani tayar kusubir hotuba za ukomboz wa nchi
     
  2. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Polisi ccm hao ni ******* sana
     
  3. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Good.......! Tupe updates zaid mkuu.
     
  4. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Inamaana haya kuwa na kibali au?
     
  5. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Kitaeleweka tu hata kama watabana
     
  6. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hizi habari ni Za kweli?
     
  7. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,476
    Likes Received: 4,670
    Trophy Points: 280
    It must be communication breakdown, yaani mimi kabisa cjui kama Mkuu wa Nchinyupo Shy town. Mkuu Mangusha, tupe updates za hapo shy-com!kama kweli ngoja niongee na jamaa yangu ticha wa Uhuru Sec, ili atuletee picha
     
  8. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,168
    Likes Received: 1,418
    Trophy Points: 280
    Kwenye katiba mpya huu upuuzi unaitwa kibali cha maandamano utolewe watu waandamane kwa uhuru bila kubughudhiwa mbona sijawahi kusikia maandmano ya magamba yamezuiliwa??
     
  9. mnyanyaswaji

    mnyanyaswaji JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 469
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwanini wanaandamana? Kibali hawakuomba viongozi wa chama? sijaelewa bado habari kama haijakamilika.
     
  10. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanavyozidi kubana ndivyo watanzania wanafunguka macho na mioyo yao kuipenda CDM
     
Loading...