Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano ya CHADEMA Mara

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Geza Ulole, Jan 12, 2011.

  1. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,086
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    heheheh nadhani Polisi watatafuta pa kutokea kama wakileta zile za Arusha maana nina uhakika tifu la kina Mura si mchezo ni patachimbika iwe Mara au Tarime! Kidole na jicho vijakazi wa CCM (polisi)....


    12th January 11
    Chadema Mara yaitisha maandamano Jumamosi

    George Marato

    Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema) Mkoa wa Mara, kimeitisha maandamano makubwa utakaohusisha mkoa mzima kupinga kile walichokiita vitendo vya unyanyasaji na ukiukwaji wa haki za raia vilivyofanywa na Jeshi la Polisi mjini Arusha.

    Kwa mujibu wa Chadema Mkoa wa Mara, maandamano hayo yatalenga kupeleka ujumbe kwa taifa na dunia kulaani vikali hatua ya jeshi hilo kutumia nguvu kubwa, ikiwamo risasi za moto na mabomu ya machozi kuzima maandamano yaliotishwa na chama hicho hivi karibuni mjini humo.

    Katibu wa Chadema Mkoa wa Mara, Nyanza Sibitali, aliliambia Nipashe mjini hapa kuwa maandamano hayo yatafanyika Jumamosi wiki hii yatakayohusisha majimbo saba ya uchaguzi ya mkoa wa Mara na kuelekea ofisi ya Mkuu wa Mkoa huo kupeleka ujumbe huo.

    Alisema Mkuu wa Mkoa ndiye anayetarajia kupokea maandamano hayo kisha kupokea ujumbe huo ingawa alisema bado hawajampata mkuu huyo wa mkoa kumweleza uamuzi huo.



    NIPASHE: http://www.ippmedia.com/frontend/functions/print_article.php?l=25011
     
  2. Nicksixyo

    Nicksixyo JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 950
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Huko hakutafaa kwa patashika litakalotokea endapo Polisi watajaribu kuwazuia wakina Muraa
    kuandamana.Geza kwani kunafununu za upande huo kuwa na maswala hayo??Labda wazuiwe
    kwa vifaru na jeshi tuu ndio watafanikiwa.Itakuwa kihama.!!!:Cry:
     
  3. Ustaadh

    Ustaadh JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 25, 2009
    Messages: 413
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sasa munataka kureta fucho! Munataka "mang'ana gasarikire"?
     
  4. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    *Tiga mang'ana gasarike!! (Acha maneno/mambo yaharibike!!)
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    hii ni true story au fetish.
     
  6. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mura wakigoma spati picha! maana bandeji na nyuzi nyingi za kushona majeraha ya mapanga zitahitajika.
     
  7. k

    killa Member

    #7
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wow, So Mara people don't value their lives?! Oh, never mind , I forgot they always mutilate(circumcise) girls, beat to death their wives and girl friends.
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Jan 12, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,935
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Kule ni balaa, zikianza kupigwa police hawawezi ingia ndo maana wajeshi ndo huwa wanapambana nao!
     
  9. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #9
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Pale watoto wote nimesikia ama anazaliwa tayari akiwa na UTEPE WA FFU lakini sana sana wengi huwa wanazaliwa tu puu na kuangalia UNAKUTA NI JWTZ Material bila ubishi wowote ule.

    Hivyo polisi wakianzisha tu pale patakua MITHILI YA MAPIGANO YA MILIMA TORABORA isioisha na wala ubishi juu ya mshindi haimizi sana watu kicha. Mwema vipi TAARIFA ZA INTELIJENSIA nako kule kwa akina Mura???
     
  10. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #10
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ! ?
     
  11. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #11
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mmmmmmmh! Kazi ipo.
     
  12. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #12
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    acheni ushabiki.. wanaandamana kwa ajili ya nini.
     
  13. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #13
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    source plz au unafikiria jinsi siku mara wakiandamana?
     
  14. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #14
    Jan 12, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    bhita mbita mura wii!
     
  15. M

    Msengapavi JF-Expert Member

    #15
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 23, 2008
    Messages: 2,368
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    Mimi mdau niko Mara siyajui haya kwa nini? lete source vinginevyo hii ni feki!
     
  16. King Suleiman

    King Suleiman JF-Expert Member

    #16
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 488
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    si umeambiwa kupinga mauaji ya kinyama waliyosababisha polisi Arusha, au wew unayashabikia hayo mauaji?
     
  17. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #17
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 527
    Trophy Points: 280
    hii iko swafi mura
     
  18. lm317

    lm317 JF-Expert Member

    #18
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari za kiintelijensia zinasema si-mwema atajiuzuru siku hiyo!
     
  19. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #19
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Mwongo mkubwa wewe hauko Mara, Mara hawakai watu waoga kama wewe... Source imeandikwa hapo George Marato wa IPP media sa unataka source gani tena? Vita ni Vita Muraaaaaa. Go Chadema Go hadi Mkwere aikimbie nchi akajisalimishe kea Ocampo
     
  20. Darlingtone

    Darlingtone JF-Expert Member

    #20
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 393
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha waandamane
     
Loading...