Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano ya CHADEMA kesho yasitishwa ghafla na IGP baada ya awali kukubalika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BARKMEI, Jan 4, 2011.

  1. B

    BARKMEI Member

    #1
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu wa Jeshi la Polisi IGP Said Mwema ametangaza kusitisha maandamano ya amani ya Chama cha Demokrasia na Maendelieo CHADEMA yaliyokua yaongozwe na FREEMAN MBOWE na DR WILBROAD SLAA kwa kile alichokieleza kua ni taarifa za kiinteligensia kwamba kutakua na uvunjifu wa amani.
    KWENU WADAU
     
  2. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Vizuri...
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hizi Hangover zitakwisha lini Shem?
     
  4. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Kama ya Violet Mzindakaya? Hahahaaaaaa...........
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Angekuwa ni sister V basi unamuwahisha msalani!
     
  6. z

    zamlock JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    katiiba inaruhusu lakini wananchi kufanya maandamano ya amani hii serikali ya ajabu sana kwani tukifanya watatufanya nini?
     
  7. S

    Selungo JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2011
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    za kinunango hazitaisha kwani kila ninapokutana naye tampere yoko hoi bin taabani.
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kuna hatari hapo akikutana na mihuni lol?
     
  9. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2011
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Na wakiingia mtaani watafanyaje.. polisi wakianza kuwapiga si ndo watakuwa wao ndo wamevunja amani na si Chadema? hii ni catch-22 kajifunga IGP mwenyewe... ila hana upeo wa kuona hilo...
     
  10. S

    S.M.P2503 JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 443
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kwani hao akina mwema kazi yao nini? si kulinda amani? Kwa nini sasa wasijotokeze kwenda kulinda amani katika maandamo hayo au ni uzembe wa kazi?
    Kila kitu taarifa za kiinteligensia.. nafikiri wakati umefika ili tujeu hizo taarifa wamezitoa wapi au kwa nini wasiwafikishe mahakamani hao wanaotaka kuleta fujo bila kuathiri haki ya msingi ya maandamano ya amani...?
    Kama hawawezi kazi wafutwe na tukabidhiwe sisi hapa ili tuwaoneshe namna ya kuilinda amani bila mtafaruku.. full stop...inafaa pia wajue wenzao ma mataifa mengine hulindaje amani bila kuathiri haki za msingi za raia wengine.... mataifa mengine hawatumii neo hilo la ki.puuzi la taarifa za kinteligensia.. wanaolitumia ni wavivu wa kazi na wavivu wa kufikiri na watu wasio wabunifu katika kazi zao.. ya nini kuendelea kepokea mshahara vili hali kazi hawaifanyi
     
  11. S

    Selungo JF-Expert Member

    #11
    Jan 4, 2011
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani mmesahau? Si anamlinda shemejie jamani!
     
  12. Keynes

    Keynes JF-Expert Member

    #12
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huu sasa ni u dikteta kama ule wa Mugabe miaka ileee!! Hawa polis si wanalipwa mishara kutokana na kodi zetu? sasa iweje washindwe kulinda amani? kama vipi mi naona kamanda mwema ajiuzulu!!
    Ahaa tumechoka siye waturuhusu tukamwage ugali
     
  13. S

    Selungo JF-Expert Member

    #13
    Jan 4, 2011
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu Rev MasaniloKuwahishwa bafuni mara ngapi? Au marudio!
     
  14. T

    Topical JF-Expert Member

    #14
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Andamaneni muone cha mtemi kuni
     
  15. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #15
    Jan 4, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    hivi mbona siku zote kisingizio ni taarifa za kiintelijensia? Kama wamesema ni maandamano ya Amani sasa kazi ya polisi si ni kulinda waandamanaji dhidi ya hao wanaotaka kuvunja amani? This country bwana is very sick.
     
  16. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #16
    Jan 4, 2011
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kama kutakua na uvunjifu wa amani sio ndio good reason ya kupiga mafuruku maandamano? hizo taarifa za kiintelijinsia zina happen during maandamano tu? mbona wakati wa radar, richmonduli, dowans, epa, maremeta, deep green, tanzania gold refinery, ufasadi's, jambazi's attacks, somalian's pirates, somalian's transit to South Africa,n.k huwa hawapati hizo tarifa za kiintelenjensia? Shame on you, you lie in front of everyone, can't wait for you guys to cheat GOD and DEATH
     
  17. M

    Mundu JF-Expert Member

    #17
    Jan 4, 2011
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135

    Hovyoooo...
     
  18. Keynes

    Keynes JF-Expert Member

    #18
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkutano upo kama kawa so twendeni kwenye mkutano tukamwage ugali wao si wamemwaga mboga!!!

    KAULI YA MWEMA HII HAPA.

    Mkuu wa Jeshi la Polisi Nchini Tanzania IGP,Said Mwema Akizungumza na Waandishi wa Habari Ofisini Kwake(Makao Makuu ya Jeshi Hilo)Jijini Dar es Salaam Jiii ya Leo Kuhusu jeshi hiloKusitisha Kwa Maandamano yaliyokua yamepangwa kufanyika Kesho na Chama cha Demokrasia na Maendeleo(CHADEMA)mkoani arusha kwa sabababu za kiusalama na habari za kiintelijensia kutoka kwa Kamanda wa Polisi Mkoani Arusha zilizotelewa na IGP Mwema Zimesema kwmaba Mkutano wa Chadema hapo Kesho Utaendelea Kama Ulivyopangwa Bila Maandamano na kwamba jeshi la Polisi litaimarisha ulinzi wa uhakika kwenye maeneo ya kuzunguka eneo ka mkutano huo kuhakikisha ulinzi na usalama unakuwepo muda wote
    SOURCE:
    http://http://www.haki-hakingowi.blogspot.com/
     
  19. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #19
    Jan 4, 2011
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Hizi taarifa za ki-intelijensia za akina Mwema ni OXYMORON police intelligence ni concept inayokinzana yaani kujicontradict.. police are not intelligent have no intelligence... ashakum si matusi....
    Na we Topical acha kuwa armchair police... ingia we mtaani uwapige wananchi muone jinsi gani wananchi walivyochoka!
     
  20. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #20
    Jan 4, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    Too bad for Country Tanzania to watch this happening
     
Loading...