Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano ya CHADEMA kesho vipi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, May 3, 2011.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Viongozi wa Chadema mlioko humu tafadhali tujuzeni kuhusu maandamano ya nyanda za juu kusini yanayoanza tarehe 4,Mei.Tunaomba kujua hayo kwani kuna watu wengi wanataka kutoka wilayani kwenda kwenye centre za maandamano.
    Kitengo cha habari cha Chadema chini ya Erasto Tumbo mpo wapi??
     
  2. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Uhalisia ni kuwa CDM wamekosa cha kupigia debe mara baada ya serikali kuutoa Msuada wa Kuunda Tume ya Marekebisho ya Katiba bungeni. CDM wamepigwa bao peupe
     
  3. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    lete habari na maandalizi yalivyo, pia ratiba yake pls.
     
  4. apolycaripto

    apolycaripto JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama Lema atashiriki hayo maandamano Zitto hatohudhuria.

    Hii aihitaji logic ni uhalisia tu kwani tofauti ya Zitto na Lema ni hii.

    Zitto-Ana kinyongo,na pia ni 20% follower (yanini malumbano,bora nitulie,nijiweke pembeni..............nendaaaaah).

    Lema-hajali lolote ni Mr. sugu follower (kwani wananijua Sugu ni mtu wa mavurugu.......linga baby kama unavyolingaga....... lingaaaa).
     
  5. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mh hayo uliyaandika huitaji hata elimu ya darasa la saba kata kujua elimu yako hebu rudi shule ujifunze kuandika.
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,027
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Maandamano kila mwezi yanachosha Chadema wamesababisha mpaka maandamano yamekuwa hayana maana tena, ukizingatia na pesa zenyewe wamepeleka kununua magari ya mitumba ya india, ebu jiulize india toka lini kuna mitumba
     
  7. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Taarifa za kiintelijensia zinaonyesha kwamba maandamano yaliyopangwa kufanyika Nyanda za Juu kusini na Chadema yatazuiliwa na jeshi la polisi.

    Taarifa zinaonyesha kuwa japokuwa Chadema mkoa wa Mbeya wamefuata taratibu zote ikiwa ni pamoja na kuandika barua ya kutoa taarifa kabla ya saa 48 (wamepeleka leo kwa RPC ikiwa ni saa zaidi ya 60 kabla ya tarehe 6 ya maandamano) Polisi Mkoa wamejiandaa kuzuia na kuwapiga mabomu viongozi wakuu wa chadema na wananchi wa mkoa wa Mbeya watakaojitokeza siku hiyo ya Ijumaa.

    Note:

    Taarifa hizi nimezinasa kwenye vyanzo vyangu huru, si lazima ziwe na uhusiano na kiongozi yeyote wa Chadema Mkoa wa Mbeya.

    Ni kweli kiasi gani, tutapata upepo ndani ya siku hizi mbili na nitaendelea kuwajuza kinachoendelea kwa kadri taarifa zitakavyonifikia.

    Toka kwa Mwananchi anayeipenda nchi yake
     
  8. s

    saguge Member

    #8
    May 3, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanza maandamano bila mabomu ni sawa na mboga kukosa chumvi!nashauri chadema wasonge mbele kwa sababu hata mabomu,vifaru vya misiri vilishindwa na polisi wa ccm hawaja pata somo na wananchi watoe ushrikiano kwa chadema wakiwemo wataalam wa kujivua gamba.
     
  9. A

    Analytical Senior Member

    #9
    May 3, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Yangakuwa yanachosha yasingepata watu. Sidhani kama wanahitaji support yako
     
  10. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tutasonga mbele na mabommu yao
     
  11. apolycaripto

    apolycaripto JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35


    Wewe sio Mwanafunzi wangu "Kipoto Kurunzi" kweli?kama mimi leo Mwl. wako sina shule basi yale yote niliyokufundisha ni feki,hivyo inabidi uanze upya darasa la kwanza.
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    May 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Maandamano ya nini tena??
     
  13. S

    SAIDALI Member

    #13
    May 3, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chadema hongera kwa kuchagua gari za india (tata) mmh haya hii mpya !!
     
  14. Comrade Mpayukaji

    Comrade Mpayukaji Senior Member

    #14
    May 3, 2011
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata sisi wakristu tunaamini bila ya YESU kufa Msalabani tusingepata ukombozi. Na YESU alisema " When you sow a seed it will never germinate unless it dies" Ukombozi wa kweli na demokrasia pamoja na Haki na usawa havitakuja bila damu ya kumwgika. Imeanzia TUNISIA, EGYPT now Libya and Syria kwanini sisi tuwaogope hao polisi wenye njaa wanaokaa kwenye vijumba ambavyo hastahili binadamu kuishi. People's pooooooooooooooooooooower :israel:
     
  15. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #15
    May 3, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :evil:

    Intel-jinsia............here we go again
     
  16. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #16
    May 3, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Hakuna ukombozi wa kweli usio na alama ya damu!
     
  17. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #17
    May 3, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kweli tupu
     
  18. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #18
    May 3, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kama Arusha vile
     
  19. M

    Makupa JF-Expert Member

    #19
    May 3, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    faida ya haya maandamano ni yapi nyie wana cdm
     
  20. kasitile

    kasitile Member

    #20
    May 3, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM wanaposikia CHADEMA wanaandamana,huwa hawatulii.Pamoja na hizo habari za kintelijensia,maandamano yako palepale na mimi nikiwa mstari wa mbele.Dawa ya mabomu ya machozi ni maji.Hakuna jipya na mabomu ya machozi,tumeyazoea
     
Loading...