Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano ya CHADEMA Karagwe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kamakabuzi, Mar 3, 2011.

  1. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2011
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mji mzima wa Omurushaka na Kayanga shughuli zimesimama kabisa. Watu wametoka vijiji vya mbali kuja kuwaona wakombozi wao.
    Naenda kwenye maandamano, nikirudi nitaweka picha. Natumia pc ya rafiki yangu.
    well done CDM - peoples power!

    Nimeweka picha katika hizo attachments. Mtandao ukitulia nitaweka nyingine
     

    Attached Files:

  2. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2011
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,712
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    People's Power Hoyee!!!
     
  3. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 463
    Trophy Points: 180
    powaa tunkusubiri hiyo ni sababu tosha mafisadi kuhaha
     
  4. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tunasubiri taarifa zaidi na picha mkuu
     
  5. s

    seniorita JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mambo badoooooo....CDM tuko pamoja
     
  6. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Safi sana hadi kieleweki na wananchi wamjue mchawi wa maendeleo yao ni nani.
     
  7. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na bado mpaka mafisadi wajue maana ya nguvu ya umma! Ila usisahau picha mkuu!!
     
  8. M

    Mwasongwec Member

    #8
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 15, 2007
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    picha mkuu?
     
  9. Profesa

    Profesa JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 877
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mhadithiwe tu msiane kwa macho, haishangazi chama chetu kuchanganyikiwa, Jamani wazee tulizeni vichwa fanyeni vitu genuine hii aibu sitaki kuiona kwenye macho yangu dah... tofauti hapa hakuna unafiki... CHADEMA watu wanakuja wenyewe, sisi tunaitana weeeee na kutafutiana posho za kwenda kwenye mikutano kazi kwelikweli... Wazee tafuteni kiongozi ndani yenu tuokoe chama, siasa za majungu uzushi kejeli zimepitwa na wakati Generation X hawqaelewi hilo sijui kama mnasoma alama za nyakati....
     
  10. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #10
    Mar 3, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kazi nzuri sana ya CHADEMA hivyo Mungu awasaidie sana
     
  11. A

    Anaruditena Member

    #11
    Mar 3, 2011
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii hamasa itadumu hadi 2015? - matokeo ya muda mfupi wa hii hamasa ni lini? Wananchi wasije kuchoka CDM kama walivyokwisha choka CCM kwa maendeleo ya maisha yao.
     
  12. JAPHET MAKUNGU

    JAPHET MAKUNGU Member

    #12
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    THE "NO MERCY STRUGGLES" no retreat, forward ever backward never.
     
  13. K

    Kijallo JF-Expert Member

    #13
    Mar 3, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu haponi m2.CCM ilishakufa 2010,mazishi 2015.2nasubiri ndugu wa marehem ambao ni Cuf,nccr,udp na wengine,wakifika 2 mazishi
     
  14. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #14
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mmmmh hii nguvu ya umma ndio inamfanya jamaa asikae nchini kila kukicha kwani anapatwa na stress za ajabu kila akiwaona hawa watu kwenye maandamano.
    chademaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa................vemaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  15. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #15
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ngojeni waende Dodoma kujivua gamba labda wataeleweka kidogo, mpaka sasa ni hofu tupu
     
Loading...