Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano ya CHADEMA Jijini Mwanza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Regia Mtema, Feb 24, 2011.

  1. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #1
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Wakuu yale maandamano ya CHADEMA katika Kanda ya Ziwa ndio yameshaanza.Maandamano yameanzia Buzuruga kuelekea uwanja wa Furahisha.Watu ni wammejitokeza kwa wingi wa jinsia na rika zote.Kwabahati mbaya sijakaa kwenye position nzuri ya kurusha picha lakini nikipata fursa nzuri nitazirusha.

    Aluta Continua.

    From kwenye Maandamano Mwanza

    Regia E Mtema
    Waziri Kivuli-Kazi na Ajira

    PICHA ZAIDI, fuatilia hii thread - PICHA: Maandamano ya CHADEMA Mwanza

    [​IMG]

    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
     
  2. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ahsante mkuu, Je hakuna dhoruba kali toka kwa watawala juu ya maandamano hayo?
     
  3. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2011
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Mnapoeza muda wa watu kufanya kazi. Watu wanataka barabara, hospitali, shule bora n.k. Hawataki maandamano.
    Acheni uzushi, kahamasisheni shughuli za maendeleo.
     
  4. S

    Sharp lady Senior Member

    #4
    Feb 24, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shukrani mdau tuwasilishie kadri uwezavyo....go go go go CHADEMA.
     
  5. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #5
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Hali iko shwari.Ni maandamano ya waenda kwa miguu,baiskeli na magari.
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Endelea kutujuza tafadhali...
     
  7. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu,
    Jambo muhimu kabla ya ku-criticise ni kujiuliza...ni nini kiini/theme ya maandamano ya mwanza? What are they demanding for?
    Baada ya majibu...hapo tunaweza ku-conclude aidha negatively au positively.
     
  8. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2011
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Hamjawahi kuhamasisha hata ujenzi wa shule ya kata, kazi yenu kuandaa maandamano tu. Huo ni unafiki wa kisiasa, hamna moyo wa kweli wa kuleta maendeleo Tanzania.
     
  9. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2011
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,711
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Unafikiri maendeleo yanakuja pasipo kuhangaika. Tanzania hakuna maendeleo pasipo kuandamana.
     
  10. m

    mob JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2011
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,683
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    mheshimiwa hebu tujuze kuna kama wabunge wangapi na viongozi wa kitaifa wa mwanza
     
  11. Che Guevara

    Che Guevara JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 1,177
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ni wewe tu ndiyo unaogopa nguvu ya umma (maandamano). Unafaidika na uozo uliopo nn?

    Maandamano yanadai matumizi makini zaidi ya raslimali za nchi yetu, ili kiasi kinachookolewa kikajenge hizi barabara, hospitali, shule unazozisema.

    Hongera Mwanza. Huu uwe ni mwanzo tu. Inahitajika sustained pressure kuwasambaratisha hawa mafisadi.
     
  12. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Asante sana mama!
     
  13. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2011
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Cha msingi sio kujua theme bali ni kujiuliza jamii itanufaika vipi na maandamano hayo na je, jitihada zinazotumika kuandaa maandamano zisingeweza kutumika kuleta manufaa zaidi? Hawa wote wanafiki tu!
     
  14. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #14
    Feb 24, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nn-nyooo !
     
  15. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #15
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,834
    Likes Received: 742
    Trophy Points: 280
    Kama wanaotakiwa walete hizo hospitali, barabara, nk wako kimya uendelee kusubiri hadi lini???
     
  16. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #16
    Feb 24, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Cha msingi nini wewe mshamba tu kwani wanaoandamana sio wana jamii? Muhuni wewe na mkeo
     
  17. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #17
    Feb 24, 2011
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo unadhani baada ya maandamano hayo uchwara bajeti ya nchi itabadirishwa?
    Nothing will be achieved by those maandamano other than media attention!
     
  18. M

    MSANGI GROUP New Member

    #18
    Feb 24, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vipi maandamano ya chadema huko rocky city shwarii,naombeni wadau wa ukanda huo mtupe yaliyojiri au yanayoendelea kujiri!!!!!!!!!.
     
  19. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #19
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wewe ukome kabisa na upotee unaonyesha una u- MANIAC fulani kichwani mwako.

    kawaulize wajomba zako BI ALI NA MUBARAK watakuambia km kweli watu walipoteza mua wao au la, pia shemjio Gadafi sasa hatoki ndani anatumia mtondooo
     
  20. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #20
    Feb 24, 2011
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo maandamano ndio yataleta hospitali?
    Vyama vinavyojifanya kujali kwa nini visihamasishe foundations zitakazofanya miradi ya maendeleo kwa mfano?
    Maandamano feki ni unafiki tu!
     
Loading...