Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano ya CHADEMA Jiji la Mbeya-Picha na Matukio

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Regia Mtema, May 6, 2011.

  1. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #1
    May 6, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Wakuu,

    Hivi sasa ndio tunajipanga ili kuanza Maandamano yetu. Mji umejaa hamasa kubwa kila ukipita bendera za CHADEMA na ishara ya vidole viwili ndio vimetawala.

    Watu wamependeza sana na Kombati na Sare nyingine za Chama. Tunatarajia kuanza Maandamano mida ya saa sita. Magari yote ya msafara yako hapa Forest yakipiga nyimbo mbalimbali za chama. Maandamano yanatarajiwa kuanza maeneo ya Mafiat njia ya Uwanja wa Ndege yataelekea Viwanja vya Ruandanzovwe Mwanjelwa.

    Leo tutatembea Kilomita Mbili tu.

    Pata picha za Awali.

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]

    Aluta Continua
    Kutoka Mbeya Forest

    Regia E Mtema
    Waziri Kivuli-Kazi na Ajira
     
  2. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hongereni lakini nawaasa msivunje amani
     
  3. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Asante kwa taarifa mkuu.
    Mbona hizo picha za awali hatuzioni.
    Tuwekee pliiz, tuna tashshwishwi ya kuona kinachoendelea huko na lile anguko la "Intelijensia".
    Watu pipooooo...
     
  4. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    2po pamoja!
     
  5. V

    Vancomycin Senior Member

    #5
    May 6, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Asante mkuu kwa taarifa,tunatarajia hoja madhubuti zitakazo eleweka kwa kila mtanzania mwenye uchungu na taifa hili na kugusa hisia za kila mmoja katika hotuba zenu za msingi.

    Picha mmi sizioni kama ulivyoandika hapo juu.
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo ile habari ya jana kuwa polisi wamezuia maandamano haikuwa ya kweli...???
     
  7. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Mkuu R M tunakusoma...tunasubiri update toka huko!
     
  8. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,562
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Asante kwa taarifa Ila andamaneni kwa amani na mjichunge na uchokozi wa wafuasi wa ccm maana hawa jamaa hawakawii kutuchafua Chadema kwa namna yeyote ile
     
  9. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Isome vizuri ile thread ya jana utaona mbele iliendeleaje.
     
  10. p

    politika Member

    #10
    May 6, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aminia dada Mtema, kamueni kiukwelikweli, ili wanaojichubua watoke hadi ngozi
     
  11. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Mh mbunge picha hatuzioni!
     
  12. W

    WildCard JF-Expert Member

    #12
    May 6, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Chama cha Democrasia na Maandamano
     
  13. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #13
    May 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    1.Chama cha kujivua magamba na kuwadanganya wadanganyika.
    2.Chama cha mapacha watatu.
    3.Chama cha mafisadi.
     
  14. p

    politika Member

    #14
    May 6, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    turushie picha tuwaone mashujaa wetu
     
  15. p

    politika Member

    #15
    May 6, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    turushie picha fasta tuwaone mashujaa
     
  16. s

    stun Member

    #16
    May 6, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu wildcat, japokuwa umeamua kuchakachua jina la chama, ila ujue wazi kuwa "maandamano" pia ni sehemu ya "demokrasia"..karibu tuandamane, tutekeleze demokrasia yetu:israel:
     
  17. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #17
    May 6, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Jamani mie sioni picha....Ahsante Regia kwa taarifa!
     
  18. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #18
    May 6, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Chama cha upande wa kulia cha kifisadi.:israel:
     
  19. Du Bois ideas

    Du Bois ideas JF-Expert Member

    #19
    May 6, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuandamana ni kuandamana tu hata kama yanzie angani.
     
  20. W

    WildCard JF-Expert Member

    #20
    May 6, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mtachoka tu kuandamana li-nchi likubwa sana hili. Kodi zetu ndio zinateketea hivo. Tofauti kati yenu na CCM kwa matumizi ya fedha za UMMA haipo. Watoto wetu waendelee kusoma chini ya miti na kukalia mawe. Tuendelee kuigharamia SIASA mpaka basi.
     
Loading...