Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano ya CDM yanayoendelea yamechochewa na bunge kuwa kuhadi wa ufisadi.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Byendangwero, Mar 2, 2011.

  1. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Katika siku za hivi karibuni, wabunge kwa tiketi ya CCM walikutana chini ya wenyekiti wa JK, katika kile walichoita semina elekezi, ili kuweka mkakati wa kuzima jitihada za CDM za kuhimiza uwajibikaji katika utendaji wa serikali. Mkakati huo ulianza kutekelezwa rasmi katika bunge lililopita ambapo spika siyo tu aliwaruhusu wabunge wa ccm kuwadhalilisha wabunge wenzao wa CDM, bali alihakikisha ya kuwa wabunge hao hawapewi fursa ya kuwasilisha hoja zao kwa uhuru na bila ya kuingiliwa visivyo halali. Kutoka na hali hiyo, CDM hivi sasa imeamua kuwasilisha hoja zao moja kwa moja kwa wananchi. CCM na serikali yake baada ya kuona wamezidiwa kete hivi sasa wanahaha kuona ni kwa njinsi gani watazima moto huo.:decision::blah:
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Yes..ukijua ya huko...mimi najua ya huku!..Jino kwa Jino.
     
  3. CPU

    CPU JF Gold Member

    #3
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Waende basi ma majimboni wakazomee CDM . . .
     
Loading...