Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano ya CCM Singida Thibitisho la Kifo Chake

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Albedo, May 9, 2011.

  1. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Leo nimeona CCM wakifanya Maandamano Singida wakiwa Katika Ziara ya keelezea Kujivua Gamba

    Kwa Nilichokiona Katika yale Maandamano hakika naweza Sema kwamba Kweli CCM ni Chama Kikongwe na Wanachama wake wengi ni Vikongwe na Kutokana na Hilo KINAELEKEA Kaburini.

    Buriani CCM
     
  2. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Tupe picha tafadhali. Au hukuwa na nayo?
     
  3. mayoscissors

    mayoscissors JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2011
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 758
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ni kweili sisiemu kitaalam it is gasping,tutazika si muda mrefu,kwa haeri sisiemu buriani magamba!
     
  4. A

    ACHEBE JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 348
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    HUKU NI KuSHUSHA kabisa heshima ya forum hii, CCM wanawapokea Sekretarite yao kesho sasa hayo maandamano ya wapi? Khaaaaaaa inatia kichefuchefu unatufurahisha hapa kwa uongo na uzushi. Kwaheri CCM, RIP CCM
     
  5. M

    Makupa JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    pole sana kwa taarifa yako ccm itatawala miaka mingine mia moja ijayo sababu kubwa ni kwamba upinzani umekosa viongozi makini.mfano mbowe anahutubia wananchi huku anajisifia ya kuwa ni lazima watasusia baadhi ya maamuzi ya bunge kwa kutoka nje kama si utoto ni nino
     
  6. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Nahisi maiti ya CCM itatupwa baharini ...iliwe na n'gonda!!
     
  7. dazu

    dazu JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Vipi safari hii hawakuwapata wanafunzi wa shule za msingi kujazia idadi? ...au walikua likizo??
     
  8. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sekretariat ina enda Singida kesho naona maandamano hayo ni ya nini? Na kwa taarifa zilizopo wao watakua na mkutano wa hadhara na sio maandamano! Pole na Uongo wa Mchana kweupe ndani ya JF!
     
  9. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Dua la kuku! Sisiemu wanaongoza kwa kupata wabunge wengi wa majimbo chadema mna wabunge wa majimbo 23 wao 188 sasa dalili za kuingusha ni maandamano mnayofanya? CCM sio ya kuanguka mapema hivyo!
     
  10. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #10
    May 9, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Hiyo miaka 100 watakuwa wanaitawala familia yako not otherwise.
     
  11. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #11
    May 9, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkuu wangu Sijatunga hizi Habari nimeziona Mwenyewe kwenye Taarifa ya Habari, nimeona CCM wakiandama lakini wengi wa Waaandamanaji ni Vikongwe
     
  12. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #12
    May 9, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    CCM ni km mama mkwe...kabila langu haliniruhusu kumsema mama mkwe wazi wazi...
     
  13. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #13
    May 9, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Narudia tena CCM wameongoza Maandamano ya Wamama na Vikongwe na Mmoja wa waliohutubia ni James Lembeli Taarifa ya Habari ITV Saa Mbili Usiku
     
  14. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #14
    May 9, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kweli CCM imepoteza Mvuto hata Miongoni mwa Wanachama. Wenzenu CDM wanafanya Maandamano Mbeya na hata Bibi yangu kule Mwanza anafahamu leo hii Wana CCM wa JF hamna habari kwamba Chama chenu Kimefanya Maandamano?

    Kweli CCM ni chama Kinachokufa
     
  15. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #15
    May 9, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nimewaona kwenye ITV. Badala ya kuonesha nguvu ya umma sumbawanga wakaonesha watu wasizidi mia Singida. Walikuwa wanaandamana kuunga mkono maamuzi na NEC kuvua gamba
     
  16. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #16
    May 9, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Asante sana Gurudumu, Nimegundua kwamba wana CCM wa JF wako Busy na Pipoz power hata hawafuatlii Porojo za Kujivua Gamba


    CCM NI CHAMA KINACHOKIMBILIA UMAUTI KWA KASI YA AJABU
     
  17. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #17
    May 9, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Asiye amini kuwa ccm sasa wana hali mbaya ni kipofu au kiziwi.
     
  18. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #18
    May 9, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sekretariet inaenda kesho Singida! Na sekretariat haifanyi maandamano itafanya mikutano ya hadhara!
     
  19. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #19
    May 9, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Ilikuwa ni vibibi na vibabu vikongwe vimechoka mno, na hali zao za maisha zionasikitisha mno, na wanaonyesha wazi hawajapata mlo wa mchana!
    CCM ibn MAGAMBA wanatesa watu sana!
     
  20. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #20
    May 9, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mlisema hivyo hivyo 2010 mkaambulia wabunge 23! CCM 189
     
Loading...