Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano ya CCM Arusha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kifulambute, Oct 3, 2011.

  1. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nimekutana na maandamano ya magari na Toyo mida hii ila wamedorora sana hakuna surport kabisa na watu wanawashangaa tu...
     
  2. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Nani ashangilie majizi?. Wezi wanashangiliwa na wezi wenzake.
     
  3. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    naona wamekodi waendesha Toyo wachache maana wanajua wakiwa wengi wataona cha mtemakuni.
     
  4. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    ingekuwa CDM lazima wahojiwe walikopata kibali.
     
  5. Savimbi Jr

    Savimbi Jr JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 2,027
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    Adengenye vp ajapewa taharifa za ki-intelejensia??
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    kwa ccm hakuna habari za kitelijensia.
     
  7. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    yeah..jana walipita kila kona watu kimya...utadhani ilikuwa harusi fulani hivi....
     
  8. m

    massai JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    walipita kwenye shina moja la chadema kitu walichopewa na hayo maandamano yakaishia hapohapo,kona ya december bar hapo hata Andengenye anapafahamu na vijana wake pia wanapafahamu vizuri,huo upumbavu wa kushangilia wezi Arachuga hakunaga wala hatupendagi na hat hauvumilikagi,
     
Loading...